Poland. III Liga |
ชื่อนัด |
1X2
ผลการแข่งขัน
|
แต้มต่อ
แต้มต่อ, ประตู
|
รวม
ประตูรวม
|
1X2 ช่วงครึ่งแรก
ผลช่วงครึ่งแรก
|
แต้มต่อ ช่วงครึ่งแรก
แต้มต่อ, ประตู
|
ช่วงครึ่งแรก ทั้งหมด
ประตูรวม
|
---|
|
{"treeId":18344964,"marathonEventId":17013553,"teamNames":["Jagiellonia Bialystok II","Unia Skierniewice","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344972,"marathonEventId":17013561,"teamNames":["Pogon Szczecin II","Blekitni Stargard","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344980,"marathonEventId":17013569,"teamNames":["Gornik Zabrze II","Kluczbork","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344988,"marathonEventId":17013577,"teamNames":["KSZO Ostrowiec Swietokrzyski","Sokol Sieniawa","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344974,"marathonEventId":17013563,"teamNames":["KTS-K Luzino","Notec Czarnkow","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344981,"marathonEventId":17013570,"teamNames":["Warta Gorzow Wielkopolski","Gwarek Tarnowskie Gory","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344965,"marathonEventId":17013554,"teamNames":["Bron Radom","Lechia Tomaszow Mazowiecki","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344983,"marathonEventId":17013572,"teamNames":["Carina Gubin","Stilon Gorzow Wielkopolski","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344976,"marathonEventId":17013565,"teamNames":["Cartusia Kartuzy","Zawisza Bydgoszcz","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344991,"marathonEventId":17013580,"teamNames":["Karpaty Krosno","Star Starachowice","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344966,"marathonEventId":17013555,"teamNames":["Legia Warszawa II","Mlawianka Mlawa","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344982,"marathonEventId":17013571,"teamNames":["Odra Bytom Odrzanski","Gornik Polkowice","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344967,"marathonEventId":17013556,"teamNames":["Olimpia Zambrow","Swit Nowy Dwor Mazowiecki","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344989,"marathonEventId":17013578,"teamNames":["Orleta Radzyn Podlaski","Unia Tarnow","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344975,"marathonEventId":17013564,"teamNames":["Pogon Nowe Skalmierzyce","Sokol Kleczew","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344990,"marathonEventId":17013579,"teamNames":["Wislanie Jaskowice","Czarni Polaniec","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344995,"marathonEventId":17013584,"teamNames":["Avia Swidnik","Podhale Nowy Targ","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344992,"marathonEventId":17013581,"teamNames":["Biala Podlaska","Wisloka Debica","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344996,"marathonEventId":17013585,"teamNames":["Chelmianka","Swidniczanka Swidnik","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344977,"marathonEventId":17013566,"teamNames":["Flota Swinoujscie","Polonia Sroda Wielkopolska","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344997,"marathonEventId":17013586,"teamNames":["Garbarnia Krakow","Siarka Tarnobrzeg","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344968,"marathonEventId":17013557,"teamNames":["Legionovia","Pogon Grodzisk","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344984,"marathonEventId":17013573,"teamNames":["LKS Goczalkowice Zdroj","Slask Wroclaw II","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344986,"marathonEventId":17013575,"teamNames":["Rekord Bielsko-Biala","Karkonosze Jelenia Gora","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344985,"marathonEventId":17013574,"teamNames":["Unia Turza Slaska","Rakow Czestochowa II","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344978,"marathonEventId":17013567,"teamNames":["Starogard Gdanski","Stolem Gniewino","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344970,"marathonEventId":17013559,"teamNames":["Warta Sieradz","Victoria Sulejowek","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344969,"marathonEventId":17013558,"teamNames":["Wikielec","LKS Lomza","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344979,"marathonEventId":17013568,"teamNames":["Elana Torun","Gedania Gdansk","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|
|
{"treeId":18344987,"marathonEventId":17013576,"teamNames":["LZS Starowice","Pniowek Pawlowice Slaskie","เสมอ"],"matchTime":{"seconds":0,"finalScore":false,"isOvertime":false},"eventInningTimes":[],"inningScore":[],"overTimeInningScore":[],"currentInning":-1,"serve":0,"resultDescription":"","matchIsComplete":false} |
|
|
|
|
|
|
|