| ชื่อนัด |
1X2
ผลการแข่งขัน
|
แต้มต่อ
แต้มต่อ, ประตู
|
รวม
ประตูรวม
|
1X2 ช่วงครึ่งแรก
ผลช่วงครึ่งแรก
|
แต้มต่อ ช่วงครึ่งแรก
แต้มต่อ, ประตู
|
ช่วงครึ่งแรก ทั้งหมด
ประตูรวม
|
|---|
|
|
|
|
| — | — | — |
|
ประเภทเดิมพันทั้งหมด
|
ยอดนิยม
(19)
|
ประเภทเดิมพันหลัก
(59)
|
แต้มต่อ
(12)
|
|
ตลาดรวม
(32)
|
ประตู
(35)
|
รวมทั้งหมด
(64)
|
ประเภทเดิมพันของฉัน
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประเภทเดิมพันหลัก
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ผล
|
|
Umraniyespor to Win
6.50
|
|
Draw
3.44
|
|
Muglaspor to Win
1.52
|
|
Umraniyespor to Win or Draw
2.26
|
|
Umraniyespor to Win or Muglaspor to Win
1.24
|
|
Muglaspor to Win or Draw
1.056
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
Correct Score
|
| Umraniyespor | Draw | Muglaspor |
|---|---|---|
|
(2 - 1)
9.10
|
(1 - 1)
3.84
|
(0 - 1)
3.58
|
|
(3 - 1)
30.00
|
(2 - 2)
14.00
|
(0 - 2)
5.55
|
|
(3 - 2)
43.00
|
(1 - 2)
6.45
|
|
|
(0 - 3)
16.50
|
||
|
(1 - 3)
19.75
|
||
|
(2 - 3)
41.00
|
||
|
(0 - 4)
56.00
|
||
|
(1 - 4)
64.00
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
แต้มต่อ
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
เพื่อชนะการแข่งขันโดยมีแต้มต่อ
(ผลต่างคะแนนปัจจุบัน: 1)
|
| Umraniyespor | Muglaspor |
|---|---|
|
(0)
4.75
|
(0)
1.119
|
|
(+1.0)
1.50
|
(-1.0)
2.36
|
|
(+1.5)
1.22
|
(-1.5)
3.50
|
|
(+2.0)
1.005
|
(-2.0)
9.00
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ตลาดรวม
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตูรวม
(ยอดรวมปัจจุบัน: 1)
|
| น้อยกว่า | มากกว่า |
|---|---|
|
(1.5)
3.58
|
(1.5)
1.21
|
|
(2.0)
2.43
|
(2.0)
1.44
|
|
(2.5)
1.60
|
(2.5)
2.16
|
|
(3.0)
1.21
|
(3.0)
3.58
|
|
(3.5)
1.121
|
(3.5)
4.70
|
| คี่ | คู่หรื |
| 1.74 | 1.909 |
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตูรวม (Umraniyespor)
|
| น้อยกว่า | มากกว่า |
|---|---|
|
(0.5)
2.09
|
(0.5)
1.61
|
|
(1.0)
1.38
|
(1.0)
2.75
|
|
(1.5)
1.172
|
(1.5)
4.15
|
| คี่ | คู่หรื |
| 2.18 | 1.56 |
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตูรวม (Muglaspor)
|
| น้อยกว่า | มากกว่า |
|---|---|
|
(1.5)
1.666
|
(1.5)
2.01
|
|
(2.0)
1.145
|
(2.0)
4.65
|
|
(2.5)
1.065
|
(2.5)
6.45
|
| คี่ | คู่หรื |
| 1.42 | 2.53 |
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตู
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตู
|
| ใช่ | ไม่ | |
|---|---|---|
| Umraniyespor to Score | 1.61 | 2.09 |
| Both Teams to Score | 1.61 | 2.09 |
| Each Team to Score 2 or More Goals | 7.80 | 1.029 |
| Umraniyespor to Score - 2nd Half | 1.61 | 2.09 |
| Muglaspor to Score - 2nd Half | 2.01 | 1.666 |
| Both Teams to Score - 2nd Half | 3.34 | 1.25 |
| Both Teams to Score in the Same Half | 3.34 | 1.25 |
| Any Team to Score 2 or More Goals | 1.76 | 2.06 |
| Both Teams to Score + Total Over 1.5 | 1.61 | 2.09 |
| Both Teams to Score + Total Over 2.5 | 2.41 | 1.46 |
| Both Teams to Score + Total Over 3.5 | 5.00 | 1.113 |
| Both Teams to Score + Total Under 2.5 | 3.84 | 1.193 |
| Both Teams to Score + Total Under 3.5 | 2.20 | 1.55 |
| Both Teams to Score + Total Under 4.5 | 1.78 | 1.86 |
| Both Teams to Score + Total Under 5.5 | 1.65 | 2.03 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 2.5 | 2.36 | 1.48 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 3.5 | 2.15 | 1.58 |
| Umraniyespor to Score 2 or More Consecutive Goals | 4.65 | 1.13 |
| Muglaspor to Score 2 or More Consecutive Goals | 2.60 | 1.40 |
| Muglaspor to Score 3 or More Consecutive Goals | 9.10 | 1.01 |
| Any Team to Score 2 or More Consecutive Goals | 1.87 | 1.77 |
| Any Team to Score 3 or More Consecutive Goals | 6.60 | 1.055 |
คะแนน เวลา สถิติ และอนิเมชั่น ล่าสุดจะแสดงเพื่อเป็นข้อมูลเท่านั้นโดยได้ใช้ความพยายามอย่างถึงที่สุดเพื่อความเที่ยงตรง ดังนั้นเราไม่ขอรับผิดชอบความผิดพลาดใดๆ