| ชื่อนัด |
1X2
ผลการแข่งขัน
|
แต้มต่อ
แต้มต่อ, ประตู
|
รวม
ประตูรวม
|
1X2 ช่วงครึ่งแรก
ผลช่วงครึ่งแรก
|
แต้มต่อ ช่วงครึ่งแรก
แต้มต่อ, ประตู
|
ช่วงครึ่งแรก ทั้งหมด
ประตูรวม
|
|---|
|
|
|
|
| — | — | — |
|
ประเภทเดิมพันทั้งหมด
|
ยอดนิยม
(19)
|
ประเภทเดิมพันหลัก
(46)
|
แต้มต่อ
(11)
|
|
ตลาดรวม
(26)
|
ประตู
(31)
|
รวมทั้งหมด
(55)
|
ประเภทเดิมพันของฉัน
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประเภทเดิมพันหลัก
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ผล
|
|
Montevideo Wanderers to Win
10.25
|
|
Draw
3.82
|
|
Cerro to Win
1.34
|
|
Montevideo Wanderers to Win or Draw
2.78
|
|
Montevideo Wanderers to Win or Cerro to Win
1.185
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
Correct Score
|
| Montevideo Wanderers | Draw | Cerro |
|---|---|---|
|
(2 - 1)
12.50
|
(1 - 1)
3.92
|
(0 - 1)
2.73
|
|
(3 - 1)
46.00
|
(2 - 2)
21.00
|
(0 - 2)
4.65
|
|
(3 - 2)
64.00
|
(1 - 2)
7.40
|
|
|
(0 - 3)
15.50
|
||
|
(1 - 3)
24.00
|
||
|
(2 - 3)
53.00
|
||
|
(0 - 4)
53.00
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
แต้มต่อ
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
เพื่อชนะการแข่งขันโดยมีแต้มต่อ
(ผลต่างคะแนนปัจจุบัน: 1)
|
| Montevideo Wanderers | Cerro |
|---|---|
|
(0)
7.40
|
(0)
1.031
|
|
(+1.0)
1.68
|
(-1.0)
2.02
|
|
(+1.5)
1.24
|
(-1.5)
3.34
|
|
(+2.0)
1.003
|
(-2.0)
9.20
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ตลาดรวม
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตูรวม
(ยอดรวมปัจจุบัน: 1)
|
| น้อยกว่า | มากกว่า |
|---|---|
|
(1.5)
2.73
|
(1.5)
1.38
|
|
(2.0)
1.76
|
(2.0)
1.86
|
|
(2.5)
1.33
|
(2.5)
2.83
|
|
(3.0)
1.064
|
(3.0)
6.05
|
|
(3.5)
1.034
|
(3.5)
7.20
|
| คี่ | คู่หรื |
| 1.66 | 2.01 |
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตูรวม (Montevideo Wanderers)
|
| น้อยกว่า | มากกว่า |
|---|---|
|
(0.5)
1.67
|
(0.5)
2.00
|
|
(1.0)
1.143
|
(1.0)
4.70
|
|
(1.5)
1.063
|
(1.5)
6.50
|
| คี่ | คู่หรื |
| 2.53 | 1.42 |
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตูรวม (Cerro)
|
| น้อยกว่า | มากกว่า |
|---|---|
|
(1.5)
1.55
|
(1.5)
2.20
|
|
(2.0)
1.092
|
(2.0)
5.80
|
|
(2.5)
1.041
|
(2.5)
7.90
|
| คี่ | คู่หรื |
| 1.36 | 2.75 |
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตู
|
เพิ่ม / ลบ
ประเภทเดิมพันของฉัน |
ประตู
|
| ใช่ | ไม่ | |
|---|---|---|
| Montevideo Wanderers to Score | 2.00 | 1.67 |
| Both Teams to Score | 2.00 | 1.67 |
| Montevideo Wanderers to Score - 2nd Half | 2.00 | 1.67 |
| Cerro to Score - 2nd Half | 2.20 | 1.55 |
| Both Teams to Score - 2nd Half | 4.55 | 1.137 |
| Both Teams to Score in the Same Half | 4.55 | 1.137 |
| Both Teams to Score + Total Over 1.5 | 2.00 | 1.67 |
| Both Teams to Score + Total Over 2.5 | 3.42 | 1.24 |
| Both Teams to Score + Total Over 3.5 | 7.90 | 1.028 |
| Both Teams to Score + Total Under 2.5 | 3.92 | 1.186 |
| Both Teams to Score + Total Under 3.5 | 2.47 | 1.44 |
| Both Teams to Score + Total Under 4.5 | 2.11 | 1.60 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 2.5 | 1.84 | 1.80 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 3.5 | 1.70 | 1.96 |
| Montevideo Wanderers to Score 2 or More Consecutive Goals | 7.20 | 1.042 |
| Cerro to Score 2 or More Consecutive Goals | 2.67 | 1.38 |
| Any Team to Score 2 or More Consecutive Goals | 2.16 | 1.57 |
| Any Team to Score 3 or More Consecutive Goals | 8.40 | 1.02 |
คะแนน เวลา สถิติ และอนิเมชั่น ล่าสุดจะแสดงเพื่อเป็นข้อมูลเท่านั้นโดยได้ใช้ความพยายามอย่างถึงที่สุดเพื่อความเที่ยงตรง ดังนั้นเราไม่ขอรับผิดชอบความผิดพลาดใดๆ