Tên sự kiện Kèo chấp
Kèo chấp, điểm
Tổng số
Tổng số điểm
Tổng số. Lẻ/Chẵn
Tổng số điểm
Kèo chấp
Hiệp thứ 1
Kèo chấp, điểm
Tổng điểm
hiệp thứ 1
Tổng số điểm
Tổng số. Lẻ/Chẵn
hiệp thứ 1
Tổng số điểm
41:30 (25:17, 16:13, 0:0)
0:15
+128
-12.5 
1.89
+12.5 
1.81
148.5 
tài
1.82
 
xỉu
1.87
lẻ 
1.82
chẵn 
1.86
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kèo chính
thêm / xóa
Kèo của tôi
Match Winner Including All OT
Korea Republic
1.065
Chinese Taipei
7.00
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kết quả thời gian thi đấu bình thường
Korea Republic to Win
1.066
Draw
19.75
Chinese Taipei to Win
8.20
Korea Republic to Win or Draw
1.011
Chinese Taipei to Win or Draw
5.80
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kèo chấp
thêm / xóa
Kèo của tôi
Thắng trận có kèo chấp (chênh lệch tỷ số hiện tại: 11)
Korea Republic Chinese Taipei
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số kèo
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm (tổng hiện tại: 71)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.82 1.86
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm (Korea Republic)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm (Chinese Taipei)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kèo phân hiệp
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kết quả phân hiệp thứ 3
Korea Republic to Win
1.74
Draw
13.00
Chinese Taipei to Win
2.18
Korea Republic to Win or Draw
1.533
Chinese Taipei to Win or Draw
1.87
thêm / xóa
Kèo của tôi
Thắng hiệp thứ 3 có kèo chấp (chênh lệch tỷ số hiện tại: 0)
Korea Republic Chinese Taipei
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 3 (tổng hiện tại: 0)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Korea Republic, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 3
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Chinese Taipei, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 3
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Thắng hiệp thứ 4 có kèo chấp
Korea Republic Chinese Taipei
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 4
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Korea Republic, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 4
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Chinese Taipei, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 4
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84

Tỷ số, thời gian, thống kê và hoạt ảnh hiện tại được hiển thị chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin. Mặc dù đã nỗ lực để đảm bảo tính chính xác của các thông tin này nhưng chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ lỗi nào.