Tên sự kiện Kèo chấp
Kèo chấp, điểm
Tổng số
Tổng số điểm
Tổng số. Lẻ/Chẵn
Tổng số điểm
Kèo chấp
Hiệp thứ 1
Kèo chấp, điểm
Tổng điểm
hiệp thứ 1
Tổng số điểm
Tổng số. Lẻ/Chẵn
hiệp thứ 1
Tổng số điểm
30:43 (13:22, 17:21)
HT
+122
+23.5 
1.833
-23.5 
1.86
149.5 
tài
1.86
 
xỉu
1.83
lẻ 
1.84
chẵn 
1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kèo chấp
thêm / xóa
Kèo của tôi
Thắng trận có kèo chấp (chênh lệch tỷ số hiện tại: 13)
Belgium France
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số kèo
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm (tổng hiện tại: 73)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm (Belgium)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm (France)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kèo phân hiệp
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kết quả phân hiệp thứ 3
Belgium to Win
4.35
Draw
14.75
France to Win
1.23
Belgium to Win or Draw
3.36
France to Win or Draw
1.135
thêm / xóa
Kèo của tôi
Thắng hiệp thứ 3 có kèo chấp
Belgium France
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 3
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Belgium, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 3
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
France, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 3
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Thắng hiệp thứ 4 có kèo chấp
Belgium France
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 4
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Belgium, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 4
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
France, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 4
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.84 1.84

Tỷ số, thời gian, thống kê và hoạt ảnh hiện tại được hiển thị chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin. Mặc dù đã nỗ lực để đảm bảo tính chính xác của các thông tin này nhưng chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ lỗi nào.