| Tên sự kiện |
1X2
Kết quả trận đấu
|
Kèo chấp
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng số
Tổng số bàn thắng
|
1X2 Hiệp thứ 1
Kết quả hiệp thứ 1
|
Kèo chấp Hiệp thứ 1
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng điểm hiệp thứ 1
Tổng số bàn thắng
|
|---|
|
|
|
|
|
|
|
|
Tất cả kèo
|
Nổi tiếng
(48)
|
Kèo chính
(80)
|
Kèo của tôi
|
|
Kèo chấp
(17)
|
Tổng số kèo
(44)
|
Kèo bàn thắng
(51)
|
|
|
Kèo hiệp
(126)
|
Thống kê kèo
(117)
|
Kèo góc
(70)
|
|
|
Kèo số lỗi
(76)
|
Kèo quãng thời gian
(81)
|
Kèo khác
(2)
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chính
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tỷ số đạt đến
Settlement is based on the score recorded at any point during the match. Disallowed goals are not taken into account.
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| 1 - 3 | 2.84 | 1.36 |
| 1 - 4 | 8.60 | 1.03 |
| 2 - 2 | 1.59 | 2.18 |
| 2 - 3 | 2.88 | 1.35 |
| 2 - 4 | 7.60 | 1.046 |
| 3 - 2 | 3.26 | 1.28 |
| 3 - 3 | 4.90 | 1.132 |
| 3 - 4 | 11.00 | 1.004 |
| 4 - 2 | 7.90 | 1.041 |
| 4 - 3 | 10.25 | 1.011 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả
|
|
Rayo Vallecano to Win
3.74
|
|
Draw
3.52
|
|
Racing Santander to Win
1.97
|
|
Rayo Vallecano to Win or Draw
1.82
|
|
Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win
1.30
|
|
Racing Santander to Win or Draw
1.27
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Correct Score
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander |
|---|---|---|
|
(3 - 2)
7.10
|
(2 - 2)
5.00
|
(1 - 2)
7.20
|
|
(4 - 2)
15.50
|
(3 - 3)
8.20
|
(1 - 3)
8.90
|
|
(4 - 3)
17.25
|
(4 - 4)
38.00
|
(2 - 3)
6.20
|
|
(5 - 2)
41.00
|
(1 - 4)
20.50
|
|
|
(5 - 3)
46.00
|
(2 - 4)
15.00
|
|
|
(5 - 4)
86.00
|
(3 - 4)
19.75
|
|
|
(1 - 5)
61.00
|
||
|
(2 - 5)
46.00
|
||
|
(3 - 5)
61.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
1st Half Correct Score
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander |
|---|---|---|
|
(3 - 2)
15.00
|
(2 - 2)
3.70
|
(1 - 2)
1.80
|
|
(4 - 2)
58.00
|
(3 - 3)
43.00
|
(1 - 3)
7.10
|
|
(2 - 3)
14.75
|
||
|
(1 - 4)
38.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
2nd Half Correct Score
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander |
|---|---|---|
|
(1 - 0)
4.20
|
(0 - 0)
4.55
|
(0 - 1)
6.95
|
|
(2 - 0)
8.30
|
(1 - 1)
6.70
|
(0 - 2)
21.00
|
|
(2 - 1)
12.75
|
(2 - 2)
38.00
|
(1 - 2)
21.00
|
|
(3 - 0)
24.00
|
(0 - 3)
76.00
|
|
|
(3 - 1)
35.00
|
(1 - 3)
76.00
|
|
|
(3 - 2)
83.00
|
||
|
(4 - 0)
76.00
|
||
|
(4 - 1)
98.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Chênh lệch điểm số chiến thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| To Win by 1 Goal - Rayo Vallecano | 5.30 | 1.114 |
| To Win by 2 Goals - Rayo Vallecano | 10.75 | 1.005 |
| To Win by 1 Goal - Racing Santander | 3.26 | 1.28 |
| To Win by 2 Goals - Racing Santander | 5.65 | 1.099 |
| To Win by 1 Goal - Rayo Vallecano or Racing Santander | 2.13 | 1.62 |
| To Win by 2 Goals - Rayo Vallecano or Racing Santander | 4.15 | 1.184 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Đội ghi bàn + Kết quả
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Both Teams to Score + Rayo Vallecano to Win | 3.74 | 1.27 |
| Both Teams to Score + Racing Santander to Win | 1.97 | 1.82 |
| Both Teams to Score + Draw | 3.52 | 1.30 |
| Both Teams to Score + Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win | 1.30 | 3.52 |
| Both Teams to Score + Rayo Vallecano to Win or Draw | 1.82 | 1.97 |
| Both Teams to Score + Racing Santander to Win or Draw | 1.27 | 3.74 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Hiệp thứ 1 + Toàn trận
Kết quả hiệp thứ 1/Kết quả toàn trận
|
|
Rayo Vallecano (to Win 1st Half) + Rayo Vallecano (to Win at Full Time)
19.25
|
|
Draw in 1st Half + Rayo Vallecano (to Win at Full Time)
8.30
|
|
Racing Santander (to Win 1st Half) + Rayo Vallecano (to Win at Full Time)
7.60
|
|
Rayo Vallecano (to Win 1st Half) + Draw at Full Time
61.00
|
|
Draw in 1st Half + Draw at Full Time
10.25
|
|
Racing Santander (to Win 1st Half) + Draw at Full Time
4.75
|
|
Rayo Vallecano (to Win 1st Half) + Racing Santander (to Win at Full Time)
98.00
|
|
Draw in 1st Half + Racing Santander (to Win at Full Time)
15.25
|
|
Racing Santander (to Win 1st Half) + Racing Santander (to Win at Full Time)
2.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
1st Half + 2nd Half
|
|
Rayo Vallecano (to Win 1st Half) + Rayo Vallecano (to Win 2nd Half)
33.00
|
|
Draw in 1st Half + Rayo Vallecano (to Win 2nd Half)
8.30
|
|
Racing Santander (to Win 1st Half) + Rayo Vallecano (to Win 2nd Half)
2.66
|
|
Rayo Vallecano (to Win 1st Half) + Draw in 2nd Half
41.00
|
|
Draw in 1st Half + Draw in 2nd Half
10.25
|
|
Racing Santander (to Win 1st Half) + Draw in 2nd Half
3.54
|
|
Rayo Vallecano (to Win 1st Half) + Racing Santander (to Win 2nd Half)
51.00
|
|
Draw in 1st Half + Racing Santander (to Win 2nd Half)
15.25
|
|
Racing Santander (to Win 1st Half) + Racing Santander (to Win 2nd Half)
5.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Hiệp thứ 1 hoặc Toàn trận
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Rayo Vallecano (Chiến thắng hiệp thứ 1) hoặc Rayo Vallecano (Chiến thắng toàn trận) | 3.34 | 1.27 |
| Racing Santander (Chiến thắng hiệp thứ 1) hoặc Racing Santander (Chiến thắng toàn trận) | 1.22 | 3.74 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with Most Goals
|
| 1st Half | Equal Number | 2nd Half |
|---|---|---|
| 1.096 | 8.40 | 14.00 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 3rd Goal for Rayo Vallecano
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 12.75 | 1.58 | 2.54 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 2nd Goal for Rayo Vallecano
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 2.71 | 3.72 | 2.14 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 4th Goal for Rayo Vallecano
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 46.00 | 1.113 | 5.40 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 3rd Goal for Racing Santander
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 4.90 | 2.10 | 2.36 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 4th Goal for Racing Santander
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 30.00 | 1.159 | 4.80 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with Most Goals (Rayo Vallecano)
|
| 1st Half | Equal Number | 2nd Half |
|---|---|---|
| 1.86 | 2.99 | 4.40 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with Most Goals (Racing Santander)
|
| 1st Half | Equal Number | 2nd Half |
|---|---|---|
| 1.044 | 9.20 | 27.00 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả toàn trận + Tổng số bàn thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Rayo Vallecano to Win + Total Under 5.5 | 7.20 | 1.054 |
| Rayo Vallecano to Win + Total Under 6.5 | 5.30 | 1.112 |
| Rayo Vallecano to Win + Total Under 7.5 | 4.05 | 1.193 |
| Rayo Vallecano to Win + Total Under 8.5 | 3.72 | 1.222 |
| Rayo Vallecano to Win + Total Over 4.5 | 3.48 | 1.25 |
| Rayo Vallecano to Win + Total Over 5.5 | 5.85 | 1.092 |
| Rayo Vallecano to Win + Total Over 6.5 | 8.20 | 1.036 |
| Racing Santander to Win + Total Under 4.5 | 4.50 | 1.156 |
| Racing Santander to Win + Total Under 5.5 | 2.58 | 1.43 |
| Racing Santander to Win + Total Under 6.5 | 2.22 | 1.57 |
| Racing Santander to Win + Total Under 7.5 | 1.98 | 1.72 |
| Racing Santander to Win + Total Over 4.5 | 2.98 | 1.33 |
| Racing Santander to Win + Total Over 5.5 | 6.00 | 1.086 |
| Racing Santander to Win + Total Over 6.5 | 9.50 | 1.018 |
| Draw + Total Under 4.5 | 5.40 | 1.109 |
| Draw + Total Under 5.5 | 5.40 | 1.109 |
| Draw + Total Under 6.5 | 3.48 | 1.25 |
| Draw + Total Under 7.5 | 3.48 | 1.25 |
| Draw + Total Over 4.5 | 7.00 | 1.059 |
| Draw + Total Over 5.5 | 7.00 | 1.059 |
| Rayo Vallecano to Win or Draw + Total Under 4.5 | 5.40 | 1.109 |
| Rayo Vallecano to Win or Draw + Total Under 5.5 | 3.34 | 1.27 |
| Rayo Vallecano to Win or Draw + Total Under 6.5 | 2.24 | 1.56 |
| Rayo Vallecano to Win or Draw + Total Under 7.5 | 1.98 | 1.72 |
| Rayo Vallecano to Win or Draw + Total Over 4.5 | 2.49 | 1.46 |
| Rayo Vallecano to Win or Draw + Total Over 5.5 | 3.40 | 1.26 |
| Rayo Vallecano to Win or Draw + Total Over 6.5 | 7.00 | 1.059 |
| Racing Santander to Win or Draw + Total Under 4.5 | 2.61 | 1.42 |
| Racing Santander to Win or Draw + Total Under 5.5 | 1.833 | 1.85 |
| Racing Santander to Win or Draw + Total Under 6.5 | 1.42 | 2.61 |
| Racing Santander to Win or Draw + Total Under 7.5 | 1.32 | 3.04 |
| Racing Santander to Win or Draw + Total Over 4.5 | 2.22 | 1.57 |
| Racing Santander to Win or Draw + Total Over 5.5 | 3.48 | 1.25 |
| Racing Santander to Win or Draw + Total Over 6.5 | 7.90 | 1.04 |
| Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win + Total Under 4.5 | 4.50 | 1.156 |
| Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win + Total Under 5.5 | 1.99 | 1.71 |
| Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win + Total Under 6.5 | 1.64 | 2.10 |
| Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win + Total Under 7.5 | 1.38 | 2.76 |
| Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win + Total Over 4.5 | 1.70 | 2.01 |
| Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win + Total Over 5.5 | 3.20 | 1.29 |
| Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win + Total Over 6.5 | 5.00 | 1.128 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chấp
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng trận có kèo chấp
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 1)
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-1.5)
8.00
|
(+1.5)
1.022
|
|
(-1.0)
7.20
|
(+1.0)
1.05
|
|
(0)
2.74
|
(0)
1.444
|
|
(+1.0)
1.32
|
(-1.0)
2.99
|
|
(+1.5)
1.177
|
(-1.5)
3.92
|
|
(+2.0)
1.01
|
(-2.0)
8.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng trận có kèo chấp (3 cửa)
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 1)
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| (-1.0) | 8.00 | 5.30 | 1.27 |
| (+1.0) | 1.82 | 3.26 | 3.92 |
| (+2.0) | 1.177 | 3.95 | 6.15 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng trận đấu có kèo chấp kiểu Châu Á
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 1)
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-1.0,-1.5)
7.60
|
(+1.0,+1.5)
1.035
|
|
(-0.5,-1.0)
4.65
|
(+0.5,+1.0)
1.15
|
|
(0,-0.5)
3.10
|
(0,+0.5)
1.32
|
|
(0,+0.5)
2.08
|
(0,-0.5)
1.666
|
|
(+0.5,+1.0)
1.56
|
(-0.5,-1.0)
2.25
|
|
(+1.0,+1.5)
1.24
|
(-1.0,-1.5)
3.42
|
|
(+1.5,+2.0)
1.093
|
(-1.5,-2.0)
5.25
|
|
(+2.0,+2.5)
1.003
|
(-2.0,-2.5)
9.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số kèo
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng
(tổng hiện tại: 3)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5)
7.20
|
(3.5)
1.035
|
|
(4.0)
5.90
|
(4.0)
1.083
|
|
(4.5)
2.62
|
(4.5)
1.43
|
|
(5.0)
2.01
|
(5.0)
1.80
|
|
(5.5)
1.53
|
(5.5)
2.34
|
|
(6.0)
1.22
|
(6.0)
3.65
|
|
(6.5)
1.14
|
(6.5)
4.40
|
|
(7.0)
1.016
|
(7.0)
8.30
|
|
(7.5)
1.006
|
(7.5)
9.00
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.83 | 1.85 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (3 cửa)
(tổng hiện tại: 3)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(4.0)
7.20
|
(4.0)
3.75
|
(4.0)
1.43
|
|
(5.0)
2.62
|
(5.0)
3.36
|
(5.0)
2.34
|
|
(6.0)
1.53
|
(6.0)
4.45
|
(6.0)
4.40
|
|
(7.0)
1.14
|
(7.0)
7.20
|
(7.0)
9.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp Châu Á
(tổng hiện tại: 3)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5,4.0)
6.55
|
(3.5,4.0)
1.056
|
|
(4.0,4.5)
3.40
|
(4.0,4.5)
1.26
|
|
(4.5,5.0)
2.30
|
(4.5,5.0)
1.56
|
|
(5.0,5.5)
1.70
|
(5.0,5.5)
2.05
|
|
(5.5,6.0)
1.38
|
(5.5,6.0)
2.76
|
|
(6.0,6.5)
1.174
|
(6.0,6.5)
4.05
|
|
(6.5,7.0)
1.078
|
(6.5,7.0)
5.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
3.94
|
(1.5)
1.23
|
|
(2.0)
2.66
|
(2.0)
1.47
|
|
(2.5)
1.69
|
(2.5)
2.18
|
|
(3.0)
1.27
|
(3.0)
3.72
|
|
(3.5)
1.168
|
(3.5)
4.75
|
|
(4.0)
1.029
|
(4.0)
9.40
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.75 | 1.94 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
3.94
|
(2.0)
2.625
|
(2.0)
2.18
|
|
(3.0)
1.69
|
(3.0)
3.64
|
(3.0)
4.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Rayo Vallecano)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5,2.0)
3.30
|
(1.5,2.0)
1.32
|
|
(2.0,2.5)
1.952
|
(2.0,2.5)
1.86
|
|
(2.5,3.0)
1.48
|
(2.5,3.0)
2.67
|
|
(3.0,3.5)
1.21
|
(3.0,3.5)
4.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
2.22
|
(2.5)
1.666
|
|
(3.0)
1.43
|
(3.0)
2.81
|
|
(3.5)
1.22
|
(3.5)
4.05
|
|
(4.0)
1.03
|
(4.0)
9.30
|
| Lẻ | Chẵn |
| 2.24 | 1.56 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(3.0)
2.22
|
(3.0)
2.50
|
(3.0)
4.05
|
|
(4.0)
1.22
|
(4.0)
3.54
|
(4.0)
6.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Racing Santander)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5,3.0)
1.83
|
(2.5,3.0)
1.98
|
|
(3.0,3.5)
1.30
|
(3.0,3.5)
3.42
|
|
(3.5,4.0)
1.123
|
(3.5,4.0)
5.50
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo bàn thắng
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Each Team to Score 3 or More Goals | 3.64 | 1.23 |
| Goals in Both Halves | 1.175 | 4.55 |
| Rayo Vallecano Ghi bàn - Cả hai hiệp | 1.46 | 2.49 |
| Racing Santander Ghi bàn - Cả hai hiệp | 1.97 | 1.727 |
| Rayo Vallecano to Score - 2nd Half | 1.46 | 2.49 |
| Racing Santander to Score - 2nd Half | 1.97 | 1.727 |
| Both Teams to Score - 2nd Half | 2.98 | 1.33 |
| Cả hai đội ghi bàn - Cả hai hiệp | 2.98 | 1.33 |
| Any Team to Score 3 or More Goals | 1.31 | 3.45 |
| Any Team to Score 4 or More Goals | 3.00 | 1.39 |
| Both Teams to Score + Total Over 3.5 | 1.05 | 7.40 |
| Both Teams to Score + Total Over 4.5 | 1.42 | 2.61 |
| Both Teams to Score + Total Over 5.5 | 2.33 | 1.52 |
| Both Teams to Score + Total Over 6.5 | 4.50 | 1.155 |
| Both Teams to Score + Total Under 3.5 | 7.50 | 1.049 |
| Both Teams to Score + Total Under 4.5 | 2.61 | 1.42 |
| Both Teams to Score + Total Under 5.5 | 1.52 | 2.33 |
| Both Teams to Score + Total Under 6.5 | 1.155 | 4.50 |
| Rayo Vallecano to Score 2 or More Consecutive Goals | 2.53 | 1.444 |
| Rayo Vallecano to Score 3 or More Consecutive Goals | 6.40 | 1.074 |
| Racing Santander to Score 2 or More Consecutive Goals | 2.375 | 1.50 |
| Racing Santander to Score 3 or More Consecutive Goals | 7.80 | 1.043 |
| Any Team to Score 2 or More Consecutive Goals | 1.444 | 2.53 |
| Any Team to Score 3 or More Consecutive Goals | 3.84 | 1.21 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thứ tự bàn thắng được ghi trong trận đấu
|
| Rayo Vallecano | Không bên nào | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| 4 | 1.59 | 7.20 | 2.97 |
| 5 | 2.25 | 2.62 | 3.60 |
| 6 | 3.68 | 1.53 | 5.60 |
| 7 | 7.40 | 1.14 | 11.00 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (5-Way)
|
|
(3 or Less)
7.20
|
(4)
3.75
|
|
(5)
3.36
|
(6)
4.45
|
|
(7 or More)
4.40
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Số bàn thắng
|
| Lẻ | Chẵn |
|---|---|
| 1.83 | 1.85 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Rayo Vallecano) (3-Way)
|
|
(1 or Less)
3.94
|
(2)
2.625
|
|
(3 or More)
2.18
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Rayo Vallecano) (4-Way)
|
|
(1 or Less)
3.94
|
(2)
2.625
|
|
(3)
3.64
|
(4 or More)
4.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Racing Santander) (3-Way)
|
|
(2 or Less)
2.22
|
(3)
2.51
|
|
(4 or More)
4.05
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Racing Santander) (4-Way)
|
|
(2 or Less)
2.22
|
(3)
2.51
|
|
(4)
5.95
|
(5 or More)
15.50
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals - 1st Half (3-Way)
|
|
(3 or Less)
1.80
|
(4)
2.73
|
|
(5 or More)
6.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals - 1st Half (4-Way)
|
|
(3 or Less)
1.80
|
(4)
2.73
|
|
(5)
8.60
|
(6 or More)
28.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals - 2nd Half (3-Way)
|
|
(No Goals)
4.55
|
(1)
2.84
|
|
(2 or More)
1.95
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals - 2nd Half (4-Way)
|
|
(No Goals)
4.55
|
(1)
2.84
|
|
(2)
3.46
|
(3 or More)
3.86
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Rayo Vallecano) - 1st Half
|
|
(1 or Less)
1.40
|
(2)
3.30
|
|
(3 or More)
11.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Racing Santander) - 1st Half
|
|
(2 or Less)
1.147
|
(3)
5.30
|
|
(4 or More)
28.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Rayo Vallecano) - 2nd Half
|
|
(No Goals)
2.49
|
(1)
2.45
|
|
(2 or More)
3.26
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Racing Santander) - 2nd Half
|
|
(No Goals)
1.727
|
(1)
2.70
|
|
(2 or More)
6.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng và Thời điểm ghi bàn
|
| Bàn thắng trong trận đấu | Có | Không |
|---|---|---|
|
31-45 phút Bao gồm thời gian bù giờ của hiệp thứ 1
|
2.05 | 1.67 |
| 46-60 phút | 2.61 | 1.42 |
| 61-75 phút | 2.43 | 1.48 |
|
76-90 phút Bao gồm thời gian bù giờ của hiệp thứ 2
|
1.74 | 1.95 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thứ tự bàn thắng trong từng hiệp
|
| Rayo Vallecano | Không bên nào | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| Bàn thắng thứ 1 - Hiệp thứ 2 | 1.79 | 4.55 | 3.08 |
| Bàn thắng cuối cùng - Hiệp thứ 2 | 1.82 | 4.55 | 2.98 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Đội thứ 1
|
| Rayo Vallecano | Không bên nào | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| Ghi bàn 3 bàn thắng | 3.36 | 3.45 | 1.93 |
| Ghi bàn 4 bàn thắng | 5.95 | 1.39 | 4.60 |
| Ghi bàn 5 bàn thắng | 14.50 | 1.033 | 14.50 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo hiệp
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hai hiệp
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Rayo Vallecano to Win at Least One Half | 1.94 | 1.75 |
| Racing Santander to Win at Least One Half | 1.20 | 3.94 |
| Racing Santander to Win Both Halves | 5.45 | 1.107 |
| Draw at Least One Half | 1.87 | 1.81 |
| Draw in Both Halves | 10.25 | 1.011 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng + Kết quả nửa hiệp
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Both Teams to Score in 1st Half + Draw 1st Half | 3.84 | 1.185 |
| Both Teams to Score in 1st Half + Racing Santander to Win 1st Half | 1.29 | 3.04 |
| Both Teams to Score in 2nd Half + Rayo Vallecano to Win 2nd Half | 7.60 | 1.046 |
| Both Teams to Score in 2nd Half + Draw 2nd Half | 5.65 | 1.098 |
| Both Teams to Score in 1st Half + Rayo Vallecano to Win 1st Half or Draw 1st Half | 3.04 | 1.29 |
| Both Teams to Score in 1st Half + Rayo Vallecano to Win 1st Half or Racing Santander to Win 1st Half | 1.185 | 3.84 |
| Both Teams to Score in 2nd Half + Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Draw 2nd Half | 3.48 | 1.25 |
| Both Teams to Score in 2nd Half + Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Racing Santander to Win 2nd Half | 5.40 | 1.109 |
| Both Teams to Score in 2nd Half + Racing Santander to Win 2nd Half or Draw 2nd Half | 4.333 | 1.168 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hiệp thứ 1
|
|
Rayo Vallecano to Win
14.25
|
|
Draw
3.84
|
|
Racing Santander to Win
1.29
|
|
Rayo Vallecano to Win or Draw
3.04
|
|
Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win
1.185
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 1 có kèo chấp
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 1)
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(0)
10.50
|
(0)
1.008
|
|
(+1.0)
1.35
|
(-1.0)
2.88
|
|
(+1.5)
1.075
|
(-1.5)
6.35
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 1 có kèo chấp (3 cửa)
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 1)
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| (+1.0) | 3.04 | 1.62 | 6.35 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 1 có kèo chấp kiểu Châu Á
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(0,+0.5)
4.50
|
(0,-0.5)
1.156
|
|
(+0.5,+1.0)
2.24
|
(-0.5,-1.0)
1.56
|
|
(+1.0,+1.5)
1.143
|
(-1.0,-1.5)
4.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Hiệp thứ 1
(tổng hiện tại: 3)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5)
1.80
|
(3.5)
2.03
|
|
(4.0)
1.198
|
(4.0)
4.45
|
|
(4.5)
1.106
|
(4.5)
6.00
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.44 | 2.55 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
(tổng hiện tại: 3)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(4.0)
1.80
|
(4.0)
2.73
|
(4.0)
6.00
|
|
(5.0)
1.106
|
(5.0)
4.25
|
(5.0)
8.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp Châu Á - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5,4.0)
1.50
|
(3.5,4.0)
2.58
|
|
(4.0,4.5)
1.143
|
(4.0,4.5)
5.25
|
|
(4.5,5.0)
1.048
|
(4.5,5.0)
8.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
1.40
|
(1.5)
2.68
|
|
(2.0)
1.027
|
(2.0)
8.80
|
|
(2.5)
1.002
|
(2.5)
11.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
1.40
|
(2.0)
3.30
|
(2.0)
11.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5,2.0)
1.22
|
(1.5,2.0)
3.74
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
1.147
|
(2.5)
4.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(3.0)
1.147
|
(3.0)
3.52
|
(3.0)
9.10
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Racing Santander) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5,3.0)
1.055
|
(2.5,3.0)
7.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hiệp thứ 1 + Tổng số bàn thắng hiệp thứ 1
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 4.5 | 3.84 | 1.21 |
| Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 5.5 | 3.84 | 1.21 |
| Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 6.5 | 3.74 | 1.22 |
| Racing Santander to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Over 4.5 | 11.00 | 1.004 |
| Racing Santander to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 4.5 | 1.43 | 2.58 |
| Racing Santander to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 5.5 | 1.32 | 3.04 |
| Racing Santander to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 6.5 | 1.31 | 3.08 |
| Rayo Vallecano to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 4.5 | 3.84 | 1.21 |
| Rayo Vallecano to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 5.5 | 3.26 | 1.28 |
| Rayo Vallecano to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 6.5 | 3.14 | 1.30 |
| Rayo Vallecano to Win 1st Half or Racing Santander to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Over 4.5 | 6.95 | 1.06 |
| Rayo Vallecano to Win 1st Half or Racing Santander to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 4.5 | 1.43 | 2.58 |
| Rayo Vallecano to Win 1st Half or Racing Santander to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 5.5 | 1.25 | 3.48 |
| Rayo Vallecano to Win 1st Half or Racing Santander to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 6.5 | 1.23 | 3.64 |
| Racing Santander to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Over 4.5 | 9.90 | 1.014 |
| Racing Santander to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 4.5 | 1.071 | 6.50 |
| Racing Santander to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 5.5 | 1.008 | 10.50 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hiệp thứ 2
|
|
Rayo Vallecano to Win
2.07
|
|
Draw
2.67
|
|
Racing Santander to Win
4.05
|
|
Rayo Vallecano to Win or Draw
1.166
|
|
Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win
1.37
|
|
Racing Santander to Win or Draw
1.61
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 2 có kèo chấp
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-1.5)
4.90
|
(+1.5)
1.132
|
|
(-1.0)
3.64
|
(+1.0)
1.23
|
|
(0)
1.40
|
(0)
2.68
|
|
(+1.0)
1.01
|
(-1.0)
10.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 2 có kèo chấp (3 cửa)
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| (-2.0) | 7.30 | 4.10 | 1.132 |
| (-1.0) | 4.90 | 3.38 | 1.61 |
| (+1.0) | 1.166 | 3.78 | 7.00 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 2 có kèo chấp kiểu Châu Á
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-0.5,-1.0)
2.53
|
(+0.5,+1.0)
1.444
|
|
(0,-0.5)
1.74
|
(0,+0.5)
1.95
|
|
(0,+0.5)
1.27
|
(0,-0.5)
3.34
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
4.55
|
(0.5)
1.175
|
|
(1.0)
3.22
|
(1.0)
1.333
|
|
(1.5)
1.87
|
(1.5)
1.95
|
|
(2.0)
1.38
|
(2.0)
2.98
|
|
(2.5)
1.23
|
(2.5)
3.86
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.90 | 1.78 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
4.55
|
(1.0)
2.84
|
(1.0)
1.95
|
|
(2.0)
1.87
|
(2.0)
3.46
|
(2.0)
3.86
|
|
(3.0)
1.23
|
(3.0)
5.90
|
(3.0)
8.60
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp Châu Á - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5,1.0)
3.85
|
(0.5,1.0)
1.24
|
|
(1.0,1.5)
2.23
|
(1.0,1.5)
1.65
|
|
(1.5,2.0)
1.62
|
(1.5,2.0)
2.29
|
|
(2.0,2.5)
1.29
|
(2.0,2.5)
3.44
|
|
(2.5,3.0)
1.135
|
(2.5,3.0)
5.10
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
1.62
|
(1.0)
2.13
|
|
(1.5)
1.28
|
(1.5)
3.26
|
|
(2.0)
1.044
|
(2.0)
7.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
2.49
|
(1.0)
2.45
|
(1.0)
3.26
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5,1.0)
2.06
|
(0.5,1.0)
1.66
|
|
(1.0,1.5)
1.40
|
(1.0,1.5)
2.68
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.727
|
(0.5)
1.97
|
|
(1.0)
1.166
|
(1.0)
4.35
|
|
(1.5)
1.08
|
(1.5)
6.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
1.727
|
(1.0)
2.70
|
(1.0)
6.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Racing Santander) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5,1.0)
1.45
|
(0.5,1.0)
2.51
|
|
(1.0,1.5)
1.113
|
(1.0,1.5)
5.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hiệp thứ 2 + Tổng số bàn thắng hiệp thứ 2
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 3.56 | 1.24 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 2.5 | 5.70 | 1.096 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 4.30 | 1.17 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 2.96 | 1.333 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 2.28 | 1.54 |
| Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 5.65 | 1.098 |
| Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 4.55 | 1.175 |
| Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 2.80 | 1.37 |
| Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 2.80 | 1.37 |
| Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 7.70 | 1.044 |
| Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 2.5 | 11.00 | 1.003 |
| Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 6.65 | 1.067 |
| Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 5.30 | 1.113 |
| Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 4.25 | 1.176 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 2.33 | 1.52 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 2.5 | 5.10 | 1.123 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 3.5 | 10.25 | 1.01 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 2.31 | 1.53 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 1.51 | 2.35 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 1.31 | 3.08 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 2.61 | 1.42 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 2.5 | 4.20 | 1.178 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 3.5 | 11.00 | 1.004 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 2.80 | 1.37 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 2.01 | 1.70 |
| Rayo Vallecano to Win 2nd Half or Racing Santander to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 1.55 | 2.26 |
| Racing Santander to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 3.56 | 1.24 |
| Racing Santander to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 2.5 | 8.90 | 1.026 |
| Racing Santander to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 2.84 | 1.36 |
| Racing Santander to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 1.93 | 1.76 |
| Racing Santander to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 1.78 | 1.90 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thống kê kèo
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Attempts on Target
|
|
Rayo Vallecano
3.05
|
|
Equal Number
6.10
|
|
Racing Santander
1.60
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
2.05
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.10
|
|
Racing Santander or Equal Number
1.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Attempts on Target With Handicap
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(0)
2.65
|
(0)
1.43
|
|
(+1.5)
1.58
|
(-1.5)
2.25
|
|
(+2.5)
1.30
|
(-2.5)
3.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(9.5)
2.60
|
(9.5)
1.43
|
|
(10.5)
1.85
|
(10.5)
1.85
|
|
(11.5)
1.45
|
(11.5)
2.55
|
|
(12.5)
1.25
|
(12.5)
3.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target (Rayo Vallecano)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5)
3.40
|
(3.5)
1.27
|
|
(4.5)
2.02
|
(4.5)
1.70
|
|
(5.5)
1.45
|
(5.5)
2.55
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target (Racing Santander)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(4.5)
3.65
|
(4.5)
1.25
|
|
(5.5)
1.95
|
(5.5)
1.75
|
|
(6.5)
1.35
|
(6.5)
2.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Attempts on Target - 1st Half
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
4.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Attempts on Target With Handicap - 1st Half
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(+1.5)
2.25
|
(-1.5)
1.57
|
|
(+2.5)
1.25
|
(-2.5)
3.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.5)
1.77
|
(5.5)
1.93
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target (Rayo Vallecano) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.30
|
(1.5)
1.55
|
|
(2.5)
1.25
|
(2.5)
3.55
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target (Racing Santander) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5)
1.80
|
(3.5)
1.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Fouls Committed
|
|
Rayo Vallecano
3.10
|
|
Equal Number
10.50
|
|
Racing Santander
1.45
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
2.40
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.03
|
|
Racing Santander or Equal Number
1.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Fouls Committed With Handicap
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(+1.5)
2.02
|
(-1.5)
1.70
|
|
(+2.5)
1.72
|
(-2.5)
2.00
|
|
(+3.5)
1.50
|
(-3.5)
2.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(28.5)
2.65
|
(28.5)
1.42
|
|
(29.5)
2.15
|
(29.5)
1.63
|
|
(30.5)
1.80
|
(30.5)
1.90
|
|
(31.5)
1.55
|
(31.5)
2.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed (Rayo Vallecano)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(13.5)
2.13
|
(13.5)
1.63
|
|
(14.5)
1.65
|
(14.5)
2.10
|
|
(15.5)
1.40
|
(15.5)
2.80
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed (Racing Santander)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(15.5)
2.15
|
(15.5)
1.62
|
|
(16.5)
1.70
|
(16.5)
2.02
|
|
(17.5)
1.42
|
(17.5)
2.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Fouls Committed - 1st Half
|
|
Rayo Vallecano
3.80
|
|
Equal Number
6.30
|
|
Racing Santander
1.45
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
2.35
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.09
|
|
Racing Santander or Equal Number
1.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Fouls Committed With Handicap - 1st Half
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(0)
3.30
|
(0)
1.30
|
|
(+1.5)
1.77
|
(-1.5)
1.93
|
|
(+2.5)
1.40
|
(-2.5)
2.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(16.5)
2.40
|
(16.5)
1.50
|
|
(17.5)
1.75
|
(17.5)
1.95
|
|
(18.5)
1.40
|
(18.5)
2.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed (Rayo Vallecano) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(7.5)
2.20
|
(7.5)
1.60
|
|
(8.5)
1.48
|
(8.5)
2.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed (Racing Santander) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(8.5)
2.65
|
(8.5)
1.43
|
|
(9.5)
1.67
|
(9.5)
2.07
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Goal Kicks
|
|
Racing Santander
1.13
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
4.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Goal Kicks With Handicap
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(+2.5)
2.30
|
(-2.5)
1.55
|
|
(+3.5)
1.80
|
(-3.5)
1.90
|
|
(+4.5)
1.48
|
(-4.5)
2.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(10.5)
2.45
|
(10.5)
1.50
|
|
(11.5)
1.88
|
(11.5)
1.82
|
|
(12.5)
1.55
|
(12.5)
2.30
|
|
(13.5)
1.32
|
(13.5)
3.10
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks (Rayo Vallecano)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5)
2.25
|
(3.5)
1.57
|
|
(4.5)
1.57
|
(4.5)
2.25
|
|
(5.5)
1.25
|
(5.5)
3.55
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks (Racing Santander)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(6.5)
2.50
|
(6.5)
1.45
|
|
(7.5)
1.80
|
(7.5)
1.90
|
|
(8.5)
1.43
|
(8.5)
2.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Goal Kicks - 1st Half
|
|
Racing Santander
1.22
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
3.40
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Goal Kicks With Handicap - 1st Half
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(+1.5)
1.85
|
(-1.5)
1.85
|
|
(+2.5)
1.28
|
(-2.5)
3.35
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
3.00
|
(2.5)
1.33
|
|
(3.5)
1.70
|
(3.5)
2.02
|
|
(4.5)
1.25
|
(4.5)
3.60
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks (Rayo Vallecano) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
2.35
|
(0.5)
1.52
|
|
(1.5)
1.25
|
(1.5)
3.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks (Racing Santander) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
1.70
|
(2.5)
2.02
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Throw-ins
|
|
Rayo Vallecano
1.20
|
|
Racing Santander or Equal Number
3.50
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Throw-ins With Handicap
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-5.5)
2.20
|
(+5.5)
1.60
|
|
(-4.5)
1.90
|
(+4.5)
1.80
|
|
(-3.5)
1.65
|
(+3.5)
2.10
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(33.5)
2.55
|
(33.5)
1.45
|
|
(34.5)
2.15
|
(34.5)
1.63
|
|
(35.5)
1.85
|
(35.5)
1.85
|
|
(36.5)
1.62
|
(36.5)
2.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins (Rayo Vallecano)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(18.5)
2.45
|
(18.5)
1.48
|
|
(19.5)
1.95
|
(19.5)
1.75
|
|
(20.5)
1.65
|
(20.5)
2.10
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins (Racing Santander)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(14.5)
2.35
|
(14.5)
1.55
|
|
(15.5)
1.85
|
(15.5)
1.85
|
|
(16.5)
1.53
|
(16.5)
2.35
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Throw-ins - 1st Half
|
|
Rayo Vallecano
1.17
|
|
Racing Santander or Equal Number
3.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Throw-ins With Handicap - 1st Half
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-3.5)
2.50
|
(+3.5)
1.47
|
|
(-2.5)
1.80
|
(+2.5)
1.90
|
|
(-1.5)
1.42
|
(+1.5)
2.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(13.5)
2.95
|
(13.5)
1.35
|
|
(14.5)
2.02
|
(14.5)
1.70
|
|
(15.5)
1.55
|
(15.5)
2.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins (Rayo Vallecano) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(8.5)
1.93
|
(8.5)
1.77
|
|
(9.5)
1.40
|
(9.5)
2.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins (Racing Santander) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.5)
2.40
|
(5.5)
1.50
|
|
(6.5)
1.55
|
(6.5)
2.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Offsides
|
|
Rayo Vallecano
1.50
|
|
Equal Number
3.80
|
|
Racing Santander
5.50
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
1.11
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.20
|
|
Racing Santander or Equal Number
2.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Offsides With Handicap
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-1.5)
2.55
|
(+1.5)
1.45
|
|
(0)
1.20
|
(0)
4.10
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
3.10
|
(1.5)
1.32
|
|
(2.5)
1.75
|
(2.5)
1.95
|
|
(3.5)
1.25
|
(3.5)
3.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides (Rayo Vallecano)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
1.95
|
(1.5)
1.75
|
|
(2.5)
1.28
|
(2.5)
3.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides (Racing Santander)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.95
|
(0.5)
1.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Offsides - 1st Half
|
|
Rayo Vallecano
2.85
|
|
Equal Number
1.60
|
|
Racing Santander
7.50
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
1.07
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
2.05
|
|
Racing Santander or Equal Number
1.35
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Offsides With Handicap - 1st Half
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(0)
1.30
|
(0)
3.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.78
|
(0.5)
1.92
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides (Rayo Vallecano) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.48
|
(0.5)
2.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides (Racing Santander) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.16
|
(0.5)
4.60
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo góc
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất
|
|
Rayo Vallecano
1.48
|
|
Equal Number
6.30
|
|
Racing Santander
3.68
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
1.21
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.057
|
|
Racing Santander or Equal Number
2.34
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-1.5)
1.89
|
(+1.5)
1.79
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp (3 cửa)
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| (-1.0) | 1.89 | 5.90 | 2.34 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 1
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(0)
2.24
|
(0)
1.56
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| (+1.0) | 1.57 | 3.32 | 5.20 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 2
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-1.5)
1.80
|
(+1.5)
1.88
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| (-1.0) | 1.80 | 5.20 | 2.67 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(7.5)
6.15
|
(7.5)
1.067
|
|
(8.5)
3.74
|
(8.5)
1.21
|
|
(9.5)
2.51
|
(9.5)
1.45
|
|
(10.5)
1.84
|
(10.5)
1.84
|
|
(11.5)
1.46
|
(11.5)
2.49
|
|
(12.5)
1.24
|
(12.5)
3.48
|
|
(13.5)
1.105
|
(13.5)
5.15
|
|
(14.5)
1.027
|
(14.5)
7.60
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.84 | 1.84 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(9.0)
3.74
|
(9.0)
7.10
|
(9.0)
1.45
|
|
(10.0)
2.51
|
(10.0)
6.55
|
(10.0)
1.84
|
|
(11.0)
1.84
|
(11.0)
6.80
|
(11.0)
2.49
|
|
(12.0)
1.46
|
(12.0)
6.65
|
(12.0)
3.48
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Rayo Vallecano)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.0)
2.74
|
(5.0)
1.35
|
|
(5.5)
2.09
|
(5.5)
1.63
|
|
(6.0)
1.77
|
(6.0)
1.92
|
|
(6.5)
1.53
|
(6.5)
2.28
|
|
(7.0)
1.30
|
(7.0)
2.97
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Rayo Vallecano) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(5.0)
3.28
|
(5.0)
4.85
|
(5.0)
1.63
|
|
(6.0)
2.09
|
(6.0)
4.80
|
(6.0)
2.28
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Racing Santander)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5)
3.14
|
(3.5)
1.27
|
|
(4.0)
2.51
|
(4.0)
1.44
|
|
(4.5)
1.79
|
(4.5)
1.89
|
|
(5.0)
1.41
|
(5.0)
2.60
|
|
(5.5)
1.27
|
(5.5)
3.14
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Racing Santander) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(4.0)
3.14
|
(4.0)
3.48
|
(4.0)
1.89
|
|
(5.0)
1.79
|
(5.0)
3.90
|
(5.0)
3.14
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất - Hiệp thứ 1
|
|
Rayo Vallecano
3.125
|
|
Equal Number
3.14
|
|
Racing Santander
2.14
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
1.57
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.28
|
|
Racing Santander or Equal Number
1.28
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất - Hiệp thứ 2
|
|
Rayo Vallecano
1.37
|
|
Equal Number
6.00
|
|
Racing Santander
4.80
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
1.116
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.066
|
|
Racing Santander or Equal Number
2.67
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(4.5)
2.21
|
(4.5)
1.56
|
|
(5.0)
1.66
|
(5.0)
2.06
|
|
(5.5)
1.38
|
(5.5)
2.71
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(5.0)
2.21
|
(5.0)
3.52
|
(5.0)
2.71
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc theo kèo chấp kiểu Châu Á - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(4.5,5.0)
1.93
|
(4.5,5.0)
1.74
|
|
(5.0,5.5)
1.48
|
(5.0,5.5)
2.40
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.0)
2.375
|
(2.0)
1.49
|
|
(2.5)
1.58
|
(2.5)
2.20
|
|
(3.0)
1.21
|
(3.0)
3.74
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
3.42
|
(2.0)
2.76
|
(2.0)
2.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Racing Santander) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
1.67
|
(2.5)
2.05
|
|
(3.0)
1.14
|
(3.0)
4.65
|
|
(3.5)
1.06
|
(3.5)
6.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Racing Santander) - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(3.0)
1.67
|
(3.0)
2.73
|
(3.0)
6.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.0)
2.23
|
(5.0)
1.55
|
|
(5.5)
1.84
|
(5.5)
1.84
|
|
(6.0)
1.56
|
(6.0)
2.21
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(5.0)
2.64
|
(5.0)
5.50
|
(5.0)
1.84
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc theo kèo chấp kiểu Châu Á - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.0,5.5)
2.00
|
(5.0,5.5)
1.69
|
|
(5.5,6.0)
1.70
|
(5.5,6.0)
1.98
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.0)
2.40
|
(3.0)
1.48
|
|
(3.5)
1.83
|
(3.5)
1.85
|
|
(4.0)
1.49
|
(4.0)
2.375
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(3.0)
2.875
|
(3.0)
4.05
|
(3.0)
1.85
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Racing Santander) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.23
|
(1.5)
1.55
|
|
(2.0)
1.69
|
(2.0)
2.02
|
|
(2.5)
1.39
|
(2.5)
2.67
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Racing Santander) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
2.23
|
(2.0)
3.50
|
(2.0)
2.67
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thứ tự phạt góc trong trận đấu
|
| Rayo Vallecano | Không bên nào | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| 4 | 1.34 | 51.00 | 2.95 |
| 5 | 1.38 | 51.00 | 2.78 |
| 6 | 1.43 | 25.00 | 2.73 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo số lỗi
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Số thẻ vàng nhiều nhất
|
|
Rayo Vallecano
3.22
|
|
Equal Number
4.10
|
|
Racing Santander
1.82
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
1.81
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.162
|
|
Racing Santander or Equal Number
1.26
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-2.5)
10.25
|
(+2.5)
1.005
|
|
(-1.5)
5.70
|
(+1.5)
1.097
|
|
(0)
2.51
|
(0)
1.45
|
|
(+1.5)
1.37
|
(-1.5)
2.80
|
|
(+2.5)
1.14
|
(-2.5)
4.65
|
|
(+3.5)
1.027
|
(-3.5)
8.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp (3 cửa)
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| (+1.0) | 1.81 | 4.65 | 2.80 |
| (+2.0) | 1.37 | 6.05 | 4.65 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 1
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(0)
2.22
|
(0)
1.57
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 2
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(-1.5)
5.95
|
(+1.5)
1.088
|
|
(0)
2.40
|
(0)
1.49
|
|
(+1.5)
1.31
|
(-1.5)
3.08
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Rayo Vallecano | Draw | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| (+1.0) | 1.74 | 4.30 | 3.08 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(4.5)
4.70
|
(4.5)
1.136
|
|
(5.5)
2.64
|
(5.5)
1.41
|
|
(6.5)
1.77
|
(6.5)
1.92
|
|
(7.5)
1.36
|
(7.5)
2.84
|
|
(8.5)
1.143
|
(8.5)
4.60
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.86 | 1.82 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(5.0)
4.70
|
(5.0)
5.90
|
(5.0)
1.41
|
|
(6.0)
2.64
|
(6.0)
5.05
|
(6.0)
1.92
|
|
(7.0)
1.77
|
(7.0)
5.65
|
(7.0)
2.84
|
|
(8.0)
1.36
|
(8.0)
6.10
|
(8.0)
4.60
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Rayo Vallecano)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
5.75
|
(1.5)
1.094
|
|
(2.5)
2.18
|
(2.5)
1.59
|
|
(3.5)
1.36
|
(3.5)
2.84
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Rayo Vallecano) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
5.75
|
(2.0)
3.40
|
(2.0)
1.59
|
|
(3.0)
2.18
|
(3.0)
3.46
|
(3.0)
2.84
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Racing Santander)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
3.24
|
(2.5)
1.285
|
|
(3.5)
1.77
|
(3.5)
1.92
|
|
(4.5)
1.27
|
(4.5)
3.34
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Racing Santander) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(3.0)
3.24
|
(3.0)
3.40
|
(3.0)
1.92
|
|
(4.0)
1.77
|
(4.0)
3.90
|
(4.0)
3.34
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Sút phạt đền, Đuổi khỏi sân
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Penalty Kick | 3.32 | 1.33 |
| Penalty Kicks (Rayo Vallecano) | 4.85 | 1.181 |
| Penalty Kicks (Racing Santander) | 7.50 | 1.087 |
| Sending-Off | 4.40 | 1.21 |
| Sending-Off (Rayo Vallecano) | 9.00 | 1.062 |
| Sending-Off (Racing Santander) | 6.85 | 1.102 |
| Penalty Kick Will Be Taken + Sending-Off Will Occur | 10.75 | 1.041 |
| Penalty Kick Will Be Taken + Sending-Off Will Not Occur | 4.40 | 1.21 |
| Penalty Kick Will Not Be Taken + Sending-Off Will Occur | 6.40 | 1.115 |
| Penalty Kick Will Not Be Taken + Sending-Off Will Not Occur | 1.60 | 2.34 |
| Penalty Kick or Sending-Off | 2.34 | 1.60 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thứ tự đá phạt đền
|
| Rayo Vallecano | Không bên nào | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| 1 quả đá phạt đền | 5.35 | 1.33 | 8.80 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Số thẻ vàng nhiều nhất - Hiệp thứ 1
|
|
Rayo Vallecano
4.50
|
|
Equal Number
1.81
|
|
Racing Santander
3.04
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
1.29
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.82
|
|
Racing Santander or Equal Number
1.133
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Số thẻ vàng nhiều nhất - Hiệp thứ 2
|
|
Rayo Vallecano
3.125
|
|
Equal Number
3.90
|
|
Racing Santander
1.89
|
|
Rayo Vallecano or Equal Number
1.74
|
|
Rayo Vallecano or Racing Santander
1.179
|
|
Racing Santander or Equal Number
1.28
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
2.15
|
(2.5)
1.61
|
|
(3.0)
1.43
|
(3.0)
2.50
|
|
(3.5)
1.21
|
(3.5)
3.58
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(3.0)
2.15
|
(3.0)
2.70
|
(3.0)
3.58
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng theo kèo chấp kiểu Châu Á - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5,3.0)
1.80
|
(2.5,3.0)
1.86
|
|
(3.0,3.5)
1.28
|
(3.0,3.5)
3.08
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
1.37
|
(1.5)
2.80
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Racing Santander) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
1.55
|
(1.5)
2.26
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.0)
2.39
|
(3.0)
1.47
|
|
(3.5)
1.84
|
(3.5)
1.84
|
|
(4.0)
1.49
|
(4.0)
2.34
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(3.0)
2.92
|
(3.0)
4.50
|
(3.0)
1.84
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng theo kèo chấp kiểu Châu Á - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.0,3.5)
2.04
|
(3.0,3.5)
1.66
|
|
(3.5,4.0)
1.666
|
(3.5,4.0)
2.03
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
4.40
|
(0.5)
1.21
|
|
(1.5)
1.75
|
(1.5)
1.94
|
|
(2.5)
1.193
|
(2.5)
4.05
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Rayo Vallecano) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
1.75
|
(2.0)
3.66
|
(2.0)
4.05
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Racing Santander) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.35
|
(1.5)
1.51
|
|
(2.5)
1.43
|
(2.5)
2.58
|
|
(3.5)
1.121
|
(3.5)
5.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Racing Santander) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
2.35
|
(2.0)
3.48
|
(2.0)
2.58
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thứ tự thẻ vàng trong trận đấu
|
| Rayo Vallecano | Không bên nào | Racing Santander | |
|---|---|---|---|
| 4 | 2.32 | 10.25 | 1.80 |
| 5 | 2.67 | 4.70 | 2.01 |
| 6 | 3.26 | 2.64 | 2.50 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo quãng thời gian
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Từ 1 đến 60 phút
|
|
Rayo Vallecano to Win
7.70
|
|
Draw
3.28
|
|
Racing Santander to Win
1.49
|
|
Rayo Vallecano to Win or Draw
2.31
|
|
Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win
1.26
|
|
Racing Santander to Win or Draw
1.026
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Từ 1 đến 60 phút
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(0)
5.65
|
(0)
1.098
|
|
(+1.0)
1.36
|
(-1.0)
2.84
|
|
(+1.5)
1.133
|
(-1.5)
4.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Từ 1 đến 60 phút.
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5)
2.51
|
(3.5)
1.44
|
|
(4.0)
1.64
|
(4.0)
2.10
|
|
(4.5)
1.28
|
(4.5)
3.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) - Từ phút 1 đến phút 60
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
1.81
|
(1.5)
1.87
|
|
(2.0)
1.197
|
(2.0)
3.96
|
|
(2.5)
1.094
|
(2.5)
5.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) - Từ phút 1 đến phút 60
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
1.34
|
(2.5)
2.93
|
|
(3.0)
1.011
|
(3.0)
10.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Từ 1 đến 75 phút
|
|
Rayo Vallecano to Win
5.25
|
|
Draw
3.18
|
|
Racing Santander to Win
1.666
|
|
Rayo Vallecano to Win or Draw
1.99
|
|
Rayo Vallecano to Win or Racing Santander to Win
1.27
|
|
Racing Santander to Win or Draw
1.094
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Từ 1 đến 75 phút
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander |
|---|---|
|
(0)
3.74
|
(0)
1.22
|
|
(+1.0)
1.35
|
(-1.0)
2.88
|
|
(+1.5)
1.168
|
(-1.5)
4.333
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Từ 1 đến 75 phút.
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(4.0)
2.64
|
(4.0)
1.40
|
|
(4.5)
1.65
|
(4.5)
2.08
|
|
(5.0)
1.25
|
(5.0)
3.42
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) - Từ phút 1 đến phút 75
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.35
|
(1.5)
1.51
|
|
(2.0)
1.53
|
(2.0)
2.31
|
|
(2.5)
1.25
|
(2.5)
3.48
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) - Từ phút 1 đến phút 75
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
1.59
|
(2.5)
2.18
|
|
(3.0)
1.102
|
(3.0)
5.55
|
|
(3.5)
1.047
|
(3.5)
7.60
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Quãng thời gian 5 phút
|
| Từ 32 đến 36 phút | Rayo Vallecano (Để thắng) | 9.10 |
| Draw | 1.103 | |
| Racing Santander (Để thắng) | 17.25 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc hòa | 1.006 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc Racing Santander (Để thắng) | 6.90 | |
| Racing Santander (Để thắng) hoặc hòa | 1.061 | |
| Từ 33 đến 37 phút | Rayo Vallecano (Để thắng) | 9.10 |
| Draw | 1.101 | |
| Racing Santander (Để thắng) | 17.50 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc hòa | 1.005 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc Racing Santander (Để thắng) | 6.95 | |
| Racing Santander (Để thắng) hoặc hòa | 1.061 | |
| Từ 34 đến 38 phút | Rayo Vallecano (Để thắng) | 9.20 |
| Draw | 1.10 | |
| Racing Santander (Để thắng) | 17.25 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc hòa | 1.006 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc Racing Santander (Để thắng) | 7.00 | |
| Racing Santander (Để thắng) hoặc hòa | 1.06 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Quãng thời gian 5 phút
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 36 phút |
(0)
1.42
|
(0)
2.875
|
| Từ 33 đến 37 phút |
(0)
1.42
|
(0)
2.875
|
| Từ 34 đến 38 phút |
(0)
1.43
|
(0)
2.83
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Quãng thời gian 5 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 36 phút |
(0.5)
1.127
|
(0.5)
6.05
|
| Từ 33 đến 37 phút |
(0.5)
1.125
|
(0.5)
6.10
|
| Từ 34 đến 38 phút |
(0.5)
1.123
|
(0.5)
6.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) - Quãng thời gian 5 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 36 phút |
(0.5)
1.071
|
(0.5)
8.40
|
| Từ 33 đến 37 phút |
(0.5)
1.069
|
(0.5)
8.50
|
| Từ 34 đến 38 phút |
(0.5)
1.068
|
(0.5)
8.60
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) - Quãng thời gian 5 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 36 phút |
(0.5)
1.017
|
(0.5)
14.25
|
| Từ 33 đến 37 phút |
(0.5)
1.016
|
(0.5)
14.50
|
| Từ 34 đến 38 phút |
(0.5)
1.015
|
(0.5)
14.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Quãng thời gian 10 phút
|
| Từ 32 đến 41 phút | Rayo Vallecano (Để thắng) | 5.00 |
| Draw | 1.28 | |
| Racing Santander (Để thắng) | 10.75 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc hòa | 1.043 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc Racing Santander (Để thắng) | 3.70 | |
| Racing Santander (Để thắng) hoặc hòa | 1.173 | |
| Từ 33 đến 42 phút | Rayo Vallecano (Để thắng) | 5.00 |
| Draw | 1.28 | |
| Racing Santander (Để thắng) | 10.75 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc hòa | 1.043 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc Racing Santander (Để thắng) | 3.70 | |
| Racing Santander (Để thắng) hoặc hòa | 1.173 | |
| Từ 34 đến 43 phút | Rayo Vallecano (Để thắng) | 5.05 |
| Draw | 1.28 | |
| Racing Santander (Để thắng) | 10.50 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc hòa | 1.045 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc Racing Santander (Để thắng) | 3.70 | |
| Racing Santander (Để thắng) hoặc hòa | 1.171 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Quãng thời gian 10 phút
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 41 phút |
(0)
1.41
|
(0)
2.91
|
| Từ 33 đến 42 phút |
(0)
1.41
|
(0)
2.91
|
| Từ 34 đến 43 phút |
(0)
1.41
|
(0)
2.91
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Quãng thời gian 10 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 41 phút |
(0.5)
1.32
|
(0.5)
3.38
|
| Từ 33 đến 42 phút |
(0.5)
1.33
|
(0.5)
3.32
|
| Từ 34 đến 43 phút |
(0.5)
1.33
|
(0.5)
3.32
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) - Quãng thời gian 10 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 41 phút |
(0.5)
1.189
|
(0.5)
4.75
|
| Từ 33 đến 42 phút |
(0.5)
1.192
|
(0.5)
4.70
|
| Từ 34 đến 43 phút |
(0.5)
1.196
|
(0.5)
4.60
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) - Quãng thời gian 10 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 41 phút |
(0.5)
1.071
|
(0.5)
8.40
|
| Từ 33 đến 42 phút |
(0.5)
1.072
|
(0.5)
8.30
|
| Từ 34 đến 43 phút |
(0.5)
1.074
|
(0.5)
8.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Quãng thời gian 15 phút
|
| Từ 48 đến 62 phút | Rayo Vallecano (Để thắng) | 4.40 |
| Draw | 1.39 | |
| Racing Santander (Để thắng) | 7.80 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc hòa | 1.082 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc Racing Santander (Để thắng) | 3.02 | |
| Racing Santander (Để thắng) hoặc hòa | 1.22 | |
| Từ 49 đến 63 phút | Rayo Vallecano (Để thắng) | 4.40 |
| Draw | 1.39 | |
| Racing Santander (Để thắng) | 7.80 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc hòa | 1.082 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc Racing Santander (Để thắng) | 3.02 | |
| Racing Santander (Để thắng) hoặc hòa | 1.22 | |
| Từ 50 đến 64 phút | Rayo Vallecano (Để thắng) | 4.333 |
| Draw | 1.40 | |
| Racing Santander (Để thắng) | 7.70 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc hòa | 1.084 | |
| Rayo Vallecano (Để thắng) hoặc Racing Santander (Để thắng) | 2.96 | |
| Racing Santander (Để thắng) hoặc hòa | 1.22 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Quãng thời gian 15 phút
|
| Rayo Vallecano | Racing Santander | |
|---|---|---|
| Từ 48 đến 62 phút |
(0)
1.51
|
(0)
2.56
|
| Từ 49 đến 63 phút |
(0)
1.51
|
(0)
2.56
|
| Từ 50 đến 64 phút |
(0)
1.51
|
(0)
2.56
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Quãng thời gian 15 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 48 đến 62 phút |
(0.5)
1.47
|
(0.5)
2.68
|
| Từ 49 đến 63 phút |
(0.5)
1.47
|
(0.5)
2.68
|
| Từ 50 đến 64 phút |
(0.5)
1.48
|
(0.5)
2.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Rayo Vallecano) - Quãng thời gian 15 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 48 đến 62 phút |
(0.5)
1.26
|
(0.5)
3.85
|
| Từ 49 đến 63 phút |
(0.5)
1.26
|
(0.5)
3.85
|
| Từ 50 đến 64 phút |
(0.5)
1.26
|
(0.5)
3.85
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Racing Santander) - Quãng thời gian 15 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 48 đến 62 phút |
(0.5)
1.13
|
(0.5)
5.95
|
| Từ 49 đến 63 phút |
(0.5)
1.132
|
(0.5)
5.90
|
| Từ 50 đến 64 phút |
(0.5)
1.134
|
(0.5)
5.85
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo khác
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Players. Total Goals - Rayo Vallecano
|
|
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Players. Total Goals - Racing Santander
|
|
|
Tỷ số, thời gian, thống kê và hoạt ảnh hiện tại được hiển thị chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin. Mặc dù đã nỗ lực để đảm bảo tính chính xác của các thông tin này nhưng chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ lỗi nào.