| Tên sự kiện |
1X2
Kết quả trận đấu
|
Kèo chấp
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng số
Tổng số bàn thắng
|
1X2 Hiệp thứ 1
Kết quả hiệp thứ 1
|
Kèo chấp Hiệp thứ 1
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng điểm hiệp thứ 1
Tổng số bàn thắng
|
|---|
|
|
|
|
|
|
|
|
Tất cả kèo
|
Nổi tiếng
(49)
|
Kèo chính
(83)
|
Kèo của tôi
|
|
Kèo chấp
(18)
|
Tổng số kèo
(44)
|
Kèo bàn thắng
(67)
|
|
|
Kèo hiệp
(127)
|
Thống kê kèo
(100)
|
Kèo góc
(66)
|
|
|
Kèo số lỗi
(59)
|
Kèo quãng thời gian
(80)
|
Kèo khác
(2)
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chính
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tỷ số đạt đến
Settlement is based on the score recorded at any point during the match. Disallowed goals are not taken into account.
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| 0 - 1 | 1.26 | 3.40 |
| 0 - 2 | 1.94 | 1.75 |
| 0 - 3 | 3.40 | 1.26 |
| 0 - 4 | 6.75 | 1.064 |
| 1 - 0 | 4.40 | 1.163 |
| 1 - 1 | 3.40 | 1.26 |
| 1 - 2 | 4.10 | 1.186 |
| 1 - 3 | 6.30 | 1.077 |
| 1 - 4 | 11.00 | 1.004 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả
|
|
Schalke 04 to Win
10.50
|
|
Draw
5.30
|
|
Bayern Munich to Win
1.29
|
|
Schalke 04 to Win or Draw
3.54
|
|
Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win
1.15
|
|
Bayern Munich to Win or Draw
1.039
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Correct Score
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich |
|---|---|---|
|
(1 - 0)
22.00
|
(0 - 0)
13.75
|
(0 - 1)
5.55
|
|
(2 - 0)
61.00
|
(1 - 1)
9.10
|
(0 - 2)
5.35
|
|
(2 - 1)
30.00
|
(2 - 2)
26.00
|
(1 - 2)
8.30
|
|
(3 - 2)
93.00
|
(0 - 3)
7.20
|
|
|
(1 - 3)
11.75
|
||
|
(2 - 3)
34.00
|
||
|
(0 - 4)
12.75
|
||
|
(1 - 4)
20.50
|
||
|
(2 - 4)
58.00
|
||
|
(0 - 5)
27.00
|
||
|
(1 - 5)
43.00
|
||
|
(0 - 6)
61.00
|
||
|
(1 - 6)
88.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
1st Half Correct Score
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich |
|---|---|---|
|
(1 - 0)
10.50
|
(0 - 0)
2.19
|
(0 - 1)
2.89
|
|
(2 - 0)
61.00
|
(1 - 1)
14.00
|
(0 - 2)
8.40
|
|
(1 - 2)
32.00
|
||
|
(0 - 3)
28.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
2nd Half Correct Score
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich |
|---|---|---|
|
(1 - 0)
13.75
|
(0 - 0)
5.85
|
(0 - 1)
3.88
|
|
(2 - 0)
58.00
|
(1 - 1)
8.80
|
(0 - 2)
5.15
|
|
(2 - 1)
38.00
|
(2 - 2)
48.00
|
(1 - 2)
11.50
|
|
(0 - 3)
9.90
|
||
|
(1 - 3)
22.00
|
||
|
(2 - 3)
81.00
|
||
|
(0 - 4)
25.00
|
||
|
(1 - 4)
51.00
|
||
|
(0 - 5)
67.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Chênh lệch điểm số chiến thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| To Win by 1 Goal - Schalke 04 | 11.00 | 1.004 |
| To Win by 1 Goal - Bayern Munich | 3.48 | 1.25 |
| To Win by 2 Goals - Bayern Munich | 3.94 | 1.20 |
| To Win by 3 Goals - Bayern Munich | 5.60 | 1.10 |
| To Win by 1 Goal - Schalke 04 or Bayern Munich | 2.83 | 1.363 |
| To Win by 2 Goals - Schalke 04 or Bayern Munich | 3.72 | 1.222 |
| To Win by 3 Goals - Schalke 04 or Bayern Munich | 5.55 | 1.103 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Cách thức chiến thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| To Win from Behind - Bayern Munich | 8.80 | 1.027 |
| To Win to Nil - Bayern Munich | 1.88 | 1.80 |
| To Win from Behind - Schalke 04 or Bayern Munich | 7.90 | 1.041 |
| To Win to Nil - Schalke 04 or Bayern Munich | 1.73 | 1.97 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Đội ghi bàn + Kết quả
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Both Teams to Score + Bayern Munich to Win | 3.40 | 1.26 |
| Both Teams to Score + Draw | 6.85 | 1.062 |
| Both Teams to Score + Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win | 3.04 | 1.32 |
| Both Teams to Score + Schalke 04 to Win or Draw | 5.50 | 1.104 |
| Both Teams to Score + Bayern Munich to Win or Draw | 2.43 | 1.48 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tỷ số hòa
|
| Có | Không |
|---|---|
| 6.85 | 1.062 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Hiệp thứ 1 + Toàn trận
Kết quả hiệp thứ 1/Kết quả toàn trận
|
|
Schalke 04 (to Win 1st Half) + Schalke 04 (to Win at Full Time)
26.00
|
|
Draw in 1st Half + Schalke 04 (to Win at Full Time)
17.00
|
|
Bayern Munich (to Win 1st Half) + Schalke 04 (to Win at Full Time)
78.00
|
|
Schalke 04 (to Win 1st Half) + Draw at Full Time
29.00
|
|
Draw in 1st Half + Draw at Full Time
6.85
|
|
Bayern Munich (to Win 1st Half) + Draw at Full Time
26.00
|
|
Schalke 04 (to Win 1st Half) + Bayern Munich (to Win at Full Time)
25.00
|
|
Draw in 1st Half + Bayern Munich (to Win at Full Time)
2.70
|
|
Bayern Munich (to Win 1st Half) + Bayern Munich (to Win at Full Time)
2.16
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
1st Half + 2nd Half
|
|
Schalke 04 (to Win 1st Half) + Schalke 04 (to Win 2nd Half)
71.00
|
|
Draw in 1st Half + Schalke 04 (to Win 2nd Half)
17.00
|
|
Bayern Munich (to Win 1st Half) + Schalke 04 (to Win 2nd Half)
17.50
|
|
Schalke 04 (to Win 1st Half) + Draw in 2nd Half
36.00
|
|
Draw in 1st Half + Draw in 2nd Half
6.85
|
|
Bayern Munich (to Win 1st Half) + Draw in 2nd Half
7.60
|
|
Schalke 04 (to Win 1st Half) + Bayern Munich (to Win 2nd Half)
14.50
|
|
Draw in 1st Half + Bayern Munich (to Win 2nd Half)
2.70
|
|
Bayern Munich (to Win 1st Half) + Bayern Munich (to Win 2nd Half)
3.08
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Hiệp thứ 1 hoặc Toàn trận
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Schalke 04 (Chiến thắng hiệp thứ 1) hoặc Schalke 04 (Chiến thắng toàn trận) | 6.05 | 1.085 |
| Bayern Munich (Chiến thắng hiệp thứ 1) hoặc Bayern Munich (Chiến thắng toàn trận) | 1.21 | 3.84 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with Most Goals
|
| 1st Half | Equal Number | 2nd Half |
|---|---|---|
| 5.70 | 4.25 | 1.45 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with First Goal
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 1.69 | 13.75 | 2.44 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 1st Goal for Schalke 04
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 5.65 | 1.68 | 3.02 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 2nd Goal for Schalke 04
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 36.00 | 1.056 | 7.70 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 3rd Goal for Bayern Munich
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 22.00 | 1.48 | 2.60 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 1st Goal for Bayern Munich
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 1.87 | 7.80 | 2.26 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with 2nd Goal for Bayern Munich
|
| 1st Half | No Goals | 2nd Half |
|---|---|---|
| 6.00 | 2.55 | 1.83 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with Most Goals (Schalke 04)
|
| 1st Half | Equal Number | 2nd Half |
|---|---|---|
| 7.90 | 1.57 | 2.97 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Half with Most Goals (Bayern Munich)
|
| 1st Half | Equal Number | 2nd Half |
|---|---|---|
| 5.45 | 3.48 | 1.59 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả toàn trận + Tổng số bàn thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Schalke 04 to Win + Total Under 3.5 | 10.25 | 1.011 |
| Schalke 04 to Win + Total Under 4.5 | 9.70 | 1.016 |
| Schalke 04 to Win + Total Under 5.5 | 9.20 | 1.022 |
| Schalke 04 to Win + Total Under 6.5 | 9.10 | 1.023 |
| Bayern Munich to Win + Total Under 1.5 | 5.90 | 1.09 |
| Bayern Munich to Win + Total Under 2.5 | 3.08 | 1.31 |
| Bayern Munich to Win + Total Under 3.5 | 1.90 | 1.78 |
| Bayern Munich to Win + Total Under 4.5 | 1.54 | 2.28 |
| Bayern Munich to Win + Total Over 1.5 | 1.533 | 2.30 |
| Bayern Munich to Win + Total Over 2.5 | 1.98 | 1.72 |
| Bayern Munich to Win + Total Over 3.5 | 3.34 | 1.27 |
| Bayern Munich to Win + Total Over 4.5 | 5.85 | 1.092 |
| Draw + Total Under 2.5 | 5.75 | 1.095 |
| Draw + Total Under 3.5 | 5.75 | 1.095 |
| Draw + Total Under 4.5 | 4.95 | 1.131 |
| Draw + Total Under 5.5 | 4.95 | 1.131 |
| Draw + Total Over 1.5 | 6.85 | 1.062 |
| Schalke 04 to Win or Draw + Total Under 1.5 | 8.10 | 1.038 |
| Schalke 04 to Win or Draw + Total Under 2.5 | 4.55 | 1.152 |
| Schalke 04 to Win or Draw + Total Under 3.5 | 4.10 | 1.188 |
| Schalke 04 to Win or Draw + Total Under 4.5 | 3.56 | 1.24 |
| Schalke 04 to Win or Draw + Total Over 1.5 | 5.15 | 1.12 |
| Schalke 04 to Win or Draw + Total Over 2.5 | 10.25 | 1.011 |
| Bayern Munich to Win or Draw + Total Under 1.5 | 4.30 | 1.169 |
| Bayern Munich to Win or Draw + Total Under 2.5 | 2.14 | 1.615 |
| Bayern Munich to Win or Draw + Total Under 3.5 | 1.49 | 2.40 |
| Bayern Munich to Win or Draw + Total Under 4.5 | 1.21 | 3.84 |
| Bayern Munich to Win or Draw + Total Over 1.5 | 1.30 | 3.14 |
| Bayern Munich to Win or Draw + Total Over 2.5 | 1.86 | 1.82 |
| Bayern Munich to Win or Draw + Total Over 3.5 | 2.98 | 1.33 |
| Bayern Munich to Win or Draw + Total Over 4.5 | 5.65 | 1.098 |
| Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win + Total Under 1.5 | 4.90 | 1.133 |
| Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win + Total Under 2.5 | 2.72 | 1.39 |
| Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win + Total Under 3.5 | 1.69 | 2.02 |
| Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win + Total Under 4.5 | 1.38 | 2.76 |
| Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win + Total Over 1.5 | 1.43 | 2.58 |
| Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win + Total Over 2.5 | 1.84 | 1.84 |
| Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win + Total Over 3.5 | 3.20 | 1.29 |
| Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win + Total Over 4.5 | 5.55 | 1.102 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chấp
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng trận có kèo chấp
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 0)
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0)
7.00
|
(0)
1.04
|
|
(+1.0)
2.62
|
(-1.0)
1.42
|
|
(+1.5)
1.87
|
(-1.5)
1.92
|
|
(+2.0)
1.43
|
(-2.0)
2.58
|
|
(+2.5)
1.28
|
(-2.5)
3.15
|
|
(+3.0)
1.086
|
(-3.0)
5.40
|
|
(+3.5)
1.06
|
(-3.5)
6.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng trận có kèo chấp (3 cửa)
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 0)
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| (+1.0) | 3.54 | 3.48 | 1.92 |
| (+2.0) | 1.87 | 3.94 | 3.15 |
| (+3.0) | 1.28 | 5.60 | 6.15 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng trận đấu có kèo chấp kiểu Châu Á
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 0)
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0,+0.5)
4.50
|
(0,-0.5)
1.141
|
|
(+0.5,+1.0)
2.99
|
(-0.5,-1.0)
1.32
|
|
(+1.0,+1.5)
2.09
|
(-1.0,-1.5)
1.66
|
|
(+1.5,+2.0)
1.63
|
(-1.5,-2.0)
2.14
|
|
(+2.0,+2.5)
1.34
|
(-2.0,-2.5)
2.89
|
|
(+2.5,+3.0)
1.177
|
(-2.5,-3.0)
3.92
|
|
(+3.0,+3.5)
1.071
|
(-3.0,-3.5)
5.80
|
|
(+3.5,+4.0)
1.021
|
(-3.5,-4.0)
7.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số kèo
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng
(tổng hiện tại: 0)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
9.60
|
(1.0)
1.005
|
|
(1.5)
3.65
|
(1.5)
1.22
|
|
(2.0)
2.93
|
(2.0)
1.35
|
|
(2.5)
2.01
|
(2.5)
1.80
|
|
(3.0)
1.55
|
(3.0)
2.29
|
|
(3.5)
1.35
|
(3.5)
2.84
|
|
(4.0)
1.129
|
(4.0)
4.55
|
|
(4.5)
1.093
|
(4.5)
5.25
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.84 | 1.84 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (3 cửa)
(tổng hiện tại: 0)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
13.75
|
(1.0)
5.15
|
(1.0)
1.22
|
|
(2.0)
3.65
|
(2.0)
3.78
|
(2.0)
1.80
|
|
(3.0)
2.01
|
(3.0)
4.05
|
(3.0)
2.84
|
|
(4.0)
1.35
|
(4.0)
5.65
|
(4.0)
5.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp Châu Á
(tổng hiện tại: 0)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0,1.5)
5.10
|
(1.0,1.5)
1.107
|
|
(1.5,2.0)
3.34
|
(1.5,2.0)
1.27
|
|
(2.0,2.5)
2.30
|
(2.0,2.5)
1.56
|
|
(2.5,3.0)
1.77
|
(2.5,3.0)
1.96
|
|
(3.0,3.5)
1.43
|
(3.0,3.5)
2.58
|
|
(3.5,4.0)
1.24
|
(3.5,4.0)
3.42
|
|
(4.0,4.5)
1.109
|
(4.0,4.5)
4.90
|
|
(4.5,5.0)
1.047
|
(4.5,5.0)
6.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.69
|
(0.5)
2.02
|
|
(1.0)
1.178
|
(1.0)
4.95
|
|
(1.5)
1.094
|
(1.5)
7.00
|
| Lẻ | Chẵn |
| 2.55 | 1.44 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
1.69
|
(1.0)
2.74
|
(1.0)
7.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Schalke 04)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5,1.0)
1.47
|
(0.5,1.0)
2.70
|
|
(1.0,1.5)
1.129
|
(1.0,1.5)
6.05
|
|
(1.5,2.0)
1.037
|
(1.5,2.0)
10.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
6.05
|
(1.0)
1.109
|
|
(1.5)
2.60
|
(1.5)
1.49
|
|
(2.0)
1.95
|
(2.0)
1.86
|
|
(2.5)
1.53
|
(2.5)
2.48
|
|
(3.0)
1.23
|
(3.0)
3.92
|
|
(3.5)
1.155
|
(3.5)
4.85
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.85 | 1.833 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
2.60
|
(2.0)
3.34
|
(2.0)
2.48
|
|
(3.0)
1.53
|
(3.0)
4.50
|
(3.0)
4.85
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Bayern Munich)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0,1.5)
3.42
|
(1.0,1.5)
1.30
|
|
(1.5,2.0)
2.29
|
(1.5,2.0)
1.63
|
|
(2.0,2.5)
1.69
|
(2.0,2.5)
2.18
|
|
(2.5,3.0)
1.38
|
(2.5,3.0)
2.96
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Hai hiệp
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Both Halves Under (1.5) Goals | 2.68 | 1.40 |
| Both Halves Over (1.5) Goals | 6.70 | 1.066 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo bàn thắng
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Schalke 04 to Score | 2.02 | 1.69 |
| Bayern Munich to Score | 1.051 | 7.40 |
| Both Teams to Score | 2.22 | 1.57 |
| Each Team to Score 2 or More Goals | 9.10 | 1.023 |
| Goals in Both Halves | 1.87 | 1.81 |
| Bayern Munich Ghi bàn - Cả hai hiệp | 2.33 | 1.52 |
| Schalke 04 to Score - 1st Half | 5.30 | 1.114 |
| Schalke 04 to Score - 2nd Half | 2.58 | 1.43 |
| Bayern Munich to Score - 1st Half | 1.87 | 1.81 |
| Bayern Munich to Score - 2nd Half | 1.191 | 4.05 |
| Both Teams to Score - 1st Half | 9.30 | 1.021 |
| Both Teams to Score - 2nd Half | 3.20 | 1.29 |
| Both Teams to Score in the Same Half | 2.68 | 1.40 |
| Any Team to Score 3 or More Goals | 2.56 | 1.51 |
| Any Team to Score 2 or More Goals | 1.43 | 2.84 |
| Any Team to Score 1 or More Goals | 1.021 | 13.75 |
| Both Teams to Score + Total Over 1.5 | 2.22 | 1.57 |
| Both Teams to Score + Total Over 2.5 | 2.76 | 1.38 |
| Both Teams to Score + Total Over 3.5 | 4.15 | 1.183 |
| Both Teams to Score + Total Over 4.5 | 7.00 | 1.059 |
| Both Teams to Score + Total Under 2.5 | 9.10 | 1.024 |
| Both Teams to Score + Total Under 3.5 | 4.333 | 1.168 |
| Both Teams to Score + Total Under 4.5 | 2.98 | 1.33 |
| Both Teams to Score + Total Under 5.5 | 2.53 | 1.444 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 1.5 | 3.74 | 1.22 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 2.5 | 2.33 | 1.52 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 3.5 | 1.85 | 1.83 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 4.5 | 1.67 | 2.05 |
| Schalke 04 to Score 2 or More Consecutive Goals | 9.70 | 1.016 |
| Bayern Munich to Score 3 or More Consecutive Goals | 2.84 | 1.36 |
| Bayern Munich to Score 4 or More Consecutive Goals | 5.90 | 1.089 |
| Bayern Munich to Score 2 or More Consecutive Goals | 1.56 | 2.24 |
| Any Team to Score 3 or More Consecutive Goals | 2.76 | 1.38 |
| Any Team to Score 4 or More Consecutive Goals | 5.85 | 1.091 |
| Any Team to Score 2 or More Consecutive Goals | 1.46 | 2.49 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng đầu tiên + Kết quả toàn trận
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Schalke 04 to Score 1st + Bayern Munich to Win | 8.00 | 1.039 |
| Bayern Munich to Score 1st + Bayern Munich to Win | 1.36 | 2.84 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thứ tự bàn thắng được ghi trong trận đấu
|
| Schalke 04 | Không bên nào | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| 1 | 4.45 | 13.75 | 1.24 |
| 2 | 5.40 | 3.65 | 1.55 |
| 3 | 7.00 | 2.01 | 2.16 |
| 4 | 11.25 | 1.35 | 3.64 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (5-Way)
|
|
(No Goals)
13.75
|
(1)
5.15
|
|
(2)
3.78
|
(3)
4.05
|
|
(4 or More)
2.84
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (6-Way)
|
|
(No Goals)
13.75
|
(1)
5.15
|
|
(2)
3.78
|
(3)
4.05
|
|
(4)
5.65
|
(5 or More)
5.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Số bàn thắng
|
| Lẻ | Chẵn |
|---|---|
| 1.84 | 1.84 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Schalke 04) (3-Way)
|
|
(No Goals)
1.69
|
(1)
2.74
|
|
(2 or More)
7.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Schalke 04) (4-Way)
|
|
(No Goals)
1.69
|
(1)
2.74
|
|
(2)
8.80
|
(3 or More)
29.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Bayern Munich) (3-Way)
|
|
(1 or Less)
2.60
|
(2)
3.34
|
|
(3 or More)
2.48
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Bayern Munich) (4-Way)
|
|
(No Goals)
7.40
|
(1)
3.64
|
|
(2)
3.34
|
(3 or More)
2.48
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals - 1st Half (3-Way)
|
|
(No Goals)
2.19
|
(1)
2.49
|
|
(2 or More)
4.333
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals - 1st Half (4-Way)
|
|
(No Goals)
2.19
|
(1)
2.49
|
|
(2)
5.85
|
(3 or More)
15.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals - 2nd Half (3-Way)
|
|
(No Goals)
5.85
|
(1)
3.26
|
|
(2 or More)
1.63
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals - 2nd Half (4-Way)
|
|
(No Goals)
5.85
|
(1)
3.26
|
|
(2)
3.35
|
(3 or More)
2.93
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Schalke 04) - 1st Half
|
|
(No Goals)
1.114
|
(1)
5.95
|
|
(2 or More)
31.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Bayern Munich) - 1st Half
|
|
(No Goals)
1.81
|
(1)
2.60
|
|
(2 or More)
5.80
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Schalke 04) - 2nd Half
|
|
(No Goals)
1.43
|
(1)
3.22
|
|
(2 or More)
10.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Number of Goals (Bayern Munich) - 2nd Half
|
|
(No Goals)
4.05
|
(1)
2.72
|
|
(2 or More)
2.02
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng và Thời điểm ghi bàn
|
| Bàn thắng trong trận đấu | Có | Không |
|---|---|---|
|
31-45 phút Bao gồm thời gian bù giờ của hiệp thứ 1
|
1.64 | 2.10 |
| 46-60 phút | 2.31 | 1.53 |
| 61-75 phút | 2.14 | 1.615 |
|
76-90 phút Bao gồm thời gian bù giờ của hiệp thứ 2
|
1.56 | 2.24 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thứ tự bàn thắng trong từng hiệp
|
| Schalke 04 | Không bên nào | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| Bàn thắng thứ 1 - Hiệp thứ 1 | 6.90 | 2.19 | 1.99 |
| Bàn thắng thứ 1 - Hiệp thứ 2 | 4.95 | 5.85 | 1.37 |
| Bàn thắng cuối cùng - Hiệp thứ 1 | 6.90 | 2.19 | 1.99 |
| Bàn thắng cuối cùng - Hiệp thứ 2 | 4.85 | 5.85 | 1.38 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Đội thứ 1
|
| Schalke 04 | Không bên nào | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| Ghi bàn 2 bàn thắng | 11.00 | 2.84 | 1.51 |
| Ghi bàn 3 bàn thắng | 31.00 | 1.51 | 2.44 |
| Ghi bàn 4 bàn thắng | 51.00 | 1.134 | 4.95 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo hiệp
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hai hiệp
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Schalke 04 to Win at Least One Half | 4.85 | 1.135 |
| Bayern Munich to Win at Least One Half | 1.165 | 4.40 |
| Bayern Munich to Win Both Halves | 3.08 | 1.31 |
| Draw at Least One Half | 1.52 | 2.33 |
| Draw in Both Halves | 6.85 | 1.063 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng + Kết quả nửa hiệp
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Both Teams to Score in 2nd Half + Draw 2nd Half | 7.10 | 1.057 |
| Both Teams to Score in 2nd Half + Bayern Munich to Win 2nd Half | 5.85 | 1.091 |
| Both Teams to Score in 1st Half + Bayern Munich to Win 1st Half or Draw 1st Half | 9.60 | 1.017 |
| Both Teams to Score in 2nd Half + Schalke 04 to Win 2nd Half or Draw 2nd Half | 5.95 | 1.087 |
| Both Teams to Score in 2nd Half + Schalke 04 to Win 2nd Half or Bayern Munich to Win 2nd Half | 5.10 | 1.123 |
| Both Teams to Score in 2nd Half + Bayern Munich to Win 2nd Half or Draw 2nd Half | 3.48 | 1.25 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hiệp thứ 1
|
|
Schalke 04 to Win
9.90
|
|
Draw
1.90
|
|
Bayern Munich to Win
2.10
|
|
Schalke 04 to Win or Draw
1.60
|
|
Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win
1.73
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 1 có kèo chấp
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 0)
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0)
5.20
|
(0)
1.118
|
|
(+1.0)
1.14
|
(-1.0)
4.75
|
|
(+1.5)
1.071
|
(-1.5)
6.50
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 1 có kèo chấp (3 cửa)
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 0)
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| (+1.0) | 1.60 | 3.00 | 6.50 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 1 có kèo chấp kiểu Châu Á
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0,+0.5)
2.11
|
(0,-0.5)
1.63
|
|
(+0.5,+1.0)
1.39
|
(-0.5,-1.0)
2.72
|
|
(+1.0,+1.5)
1.098
|
(-1.0,-1.5)
5.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Hiệp thứ 1
(tổng hiện tại: 0)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
2.19
|
(0.5)
1.69
|
|
(1.0)
1.41
|
(1.0)
2.85
|
|
(1.5)
1.19
|
(1.5)
4.333
|
|
(2.0)
1.006
|
(2.0)
11.25
|
| Lẻ | Chẵn |
| 2.22 | 1.57 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
(tổng hiện tại: 0)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
2.19
|
(1.0)
2.49
|
(1.0)
4.333
|
|
(2.0)
1.19
|
(2.0)
3.70
|
(2.0)
6.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp Châu Á - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5,1.0)
1.81
|
(0.5,1.0)
1.99
|
|
(1.0,1.5)
1.27
|
(1.0,1.5)
3.60
|
|
(1.5,2.0)
1.098
|
(1.5,2.0)
6.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.114
|
(0.5)
5.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
1.114
|
(1.0)
3.78
|
(1.0)
9.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.81
|
(0.5)
1.87
|
|
(1.0)
1.196
|
(1.0)
3.98
|
|
(1.5)
1.093
|
(1.5)
5.80
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
1.81
|
(1.0)
2.60
|
(1.0)
5.80
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Bayern Munich) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5,1.0)
1.51
|
(0.5,1.0)
2.35
|
|
(1.0,1.5)
1.132
|
(1.0,1.5)
4.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hiệp thứ 1 + Tổng số bàn thắng hiệp thứ 1
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Schalke 04 to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 1.5 | 9.90 | 1.014 |
| Schalke 04 to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 2.5 | 9.30 | 1.02 |
| Schalke 04 to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 3.5 | 8.90 | 1.025 |
| Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 1.5 | 2.19 | 1.69 |
| Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 2.5 | 1.89 | 1.79 |
| Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 3.5 | 1.89 | 1.79 |
| Bayern Munich to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Over 1.5 | 5.85 | 1.091 |
| Bayern Munich to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 1.5 | 3.04 | 1.32 |
| Bayern Munich to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 2.5 | 2.33 | 1.52 |
| Bayern Munich to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 3.5 | 2.15 | 1.61 |
| Schalke 04 to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Over 1.5 | 10.75 | 1.005 |
| Schalke 04 to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 1.5 | 1.83 | 1.85 |
| Schalke 04 to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 2.5 | 1.65 | 2.08 |
| Schalke 04 to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 3.5 | 1.64 | 2.10 |
| Schalke 04 to Win 1st Half or Bayern Munich to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Over 1.5 | 5.50 | 1.104 |
| Schalke 04 to Win 1st Half or Bayern Munich to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 1.5 | 2.46 | 1.47 |
| Schalke 04 to Win 1st Half or Bayern Munich to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 2.5 | 1.97 | 1.727 |
| Schalke 04 to Win 1st Half or Bayern Munich to Win 1st Half + 1st Half Total Goals Under 3.5 | 1.82 | 1.86 |
| Bayern Munich to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Over 1.5 | 4.45 | 1.161 |
| Bayern Munich to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 1.5 | 1.29 | 3.20 |
| Bayern Munich to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 2.5 | 1.081 | 6.15 |
| Bayern Munich to Win 1st Half or Draw 1st Half + 1st Half Total Goals Under 3.5 | 1.037 | 8.10 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hiệp thứ 2
|
|
Schalke 04 to Win
8.10
|
|
Draw
3.54
|
|
Bayern Munich to Win
1.43
|
|
Schalke 04 to Win or Draw
2.47
|
|
Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win
1.22
|
|
Bayern Munich to Win or Draw
1.019
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 2 có kèo chấp
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0)
6.15
|
(0)
1.082
|
|
(+1.0)
1.85
|
(-1.0)
1.833
|
|
(+1.5)
1.44
|
(-1.5)
2.55
|
|
(+2.0)
1.156
|
(-2.0)
4.50
|
|
(+2.5)
1.105
|
(-2.5)
5.50
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 2 có kèo chấp (3 cửa)
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| (+1.0) | 2.47 | 3.10 | 2.55 |
| (+2.0) | 1.44 | 4.40 | 5.50 |
| (+3.0) | 1.105 | 4.75 | 6.70 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng hiệp thứ 2 có kèo chấp kiểu Châu Á
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0,+0.5)
3.40
|
(0,-0.5)
1.26
|
|
(+0.5,+1.0)
2.20
|
(-0.5,-1.0)
1.58
|
|
(+1.0,+1.5)
1.59
|
(-1.0,-1.5)
2.18
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
4.50
|
(1.0)
1.177
|
|
(1.5)
2.24
|
(1.5)
1.63
|
|
(2.0)
1.68
|
(2.0)
2.20
|
|
(2.5)
1.39
|
(2.5)
2.93
|
|
(3.0)
1.138
|
(3.0)
5.20
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.87 | 1.81 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
5.85
|
(1.0)
3.26
|
(1.0)
1.63
|
|
(2.0)
2.24
|
(2.0)
3.35
|
(2.0)
2.93
|
|
(3.0)
1.39
|
(3.0)
4.90
|
(3.0)
6.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp Châu Á - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5,1.0)
5.20
|
(0.5,1.0)
1.129
|
|
(1.0,1.5)
2.80
|
(1.0,1.5)
1.41
|
|
(1.5,2.0)
1.97
|
(1.5,2.0)
1.833
|
|
(2.0,2.5)
1.50
|
(2.0,2.5)
2.58
|
|
(2.5,3.0)
1.27
|
(2.5,3.0)
3.60
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.43
|
(0.5)
2.58
|
|
(1.0)
1.04
|
(1.0)
7.90
|
|
(1.5)
1.011
|
(1.5)
10.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
1.43
|
(1.0)
3.22
|
(1.0)
10.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Schalke 04) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5,1.0)
1.24
|
(0.5,1.0)
3.56
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
2.76
|
(1.0)
1.38
|
|
(1.5)
1.69
|
(1.5)
2.02
|
|
(2.0)
1.28
|
(2.0)
3.26
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
4.05
|
(1.0)
2.72
|
(1.0)
2.02
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng theo kèo chấp kiểu Châu Á (Bayern Munich) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0,1.5)
1.99
|
(1.0,1.5)
1.71
|
|
(1.5,2.0)
1.49
|
(1.5,2.0)
2.40
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả hiệp thứ 2 + Tổng số bàn thắng hiệp thứ 2
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Schalke 04 to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 10.00 | 1.013 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 8.10 | 1.037 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 4.5 | 7.90 | 1.04 |
| Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 7.10 | 1.057 |
| Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 5.85 | 1.096 |
| Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 3.72 | 1.222 |
| Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 3.72 | 1.222 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 2.10 | 1.64 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 2.5 | 3.26 | 1.28 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 3.5 | 6.95 | 1.06 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 3.98 | 1.196 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 2.375 | 1.50 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 1.727 | 1.97 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 5.50 | 1.105 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 4.30 | 1.171 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 2.88 | 1.35 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 2.72 | 1.39 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 1.94 | 1.75 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 2.5 | 2.98 | 1.33 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 3.5 | 6.65 | 1.067 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 3.20 | 1.29 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 2.02 | 1.69 |
| Schalke 04 to Win 2nd Half or Bayern Munich to Win 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 1.48 | 2.43 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 1.5 | 1.70 | 2.01 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 2.5 | 3.08 | 1.31 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Over 3.5 | 6.20 | 1.08 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 1.5 | 2.51 | 1.45 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 2.5 | 1.51 | 2.35 |
| Bayern Munich to Win 2nd Half or Draw 2nd Half + 2nd Half Total Goals Under 3.5 | 1.22 | 3.74 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thống kê kèo
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Attempts on Target With Handicap
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+4.5)
2.70
|
(-4.5)
1.40
|
|
(+5.5)
2.00
|
(-5.5)
1.73
|
|
(+6.5)
1.55
|
(-6.5)
2.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(8.5)
3.25
|
(8.5)
1.30
|
|
(9.5)
2.25
|
(9.5)
1.55
|
|
(10.5)
1.73
|
(10.5)
2.00
|
|
(11.5)
1.40
|
(11.5)
2.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target (Schalke 04)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.65
|
(1.5)
1.42
|
|
(2.5)
1.55
|
(2.5)
2.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target (Bayern Munich)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(7.5)
2.15
|
(7.5)
1.63
|
|
(8.5)
1.60
|
(8.5)
2.20
|
|
(9.5)
1.30
|
(9.5)
3.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Attempts on Target With Handicap - 1st Half
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+2.5)
2.25
|
(-2.5)
1.57
|
|
(+3.5)
1.37
|
(-3.5)
2.85
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.5)
2.25
|
(3.5)
1.57
|
|
(4.5)
1.40
|
(4.5)
2.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target (Schalke 04) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.60
|
(0.5)
2.20
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Attempts on Target (Bayern Munich) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
3.70
|
(2.5)
1.25
|
|
(3.5)
1.65
|
(3.5)
2.10
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Fouls Committed
|
|
Bayern Munich
1.11
|
|
Schalke 04 or Equal Number
4.50
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Fouls Committed With Handicap
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+2.5)
2.60
|
(-2.5)
1.43
|
|
(+3.5)
2.02
|
(-3.5)
1.70
|
|
(+4.5)
1.67
|
(-4.5)
2.08
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(16.5)
2.55
|
(16.5)
1.45
|
|
(17.5)
2.00
|
(17.5)
1.72
|
|
(18.5)
1.65
|
(18.5)
2.10
|
|
(19.5)
1.40
|
(19.5)
2.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed (Schalke 04)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(6.5)
2.20
|
(6.5)
1.60
|
|
(7.5)
1.65
|
(7.5)
2.10
|
|
(8.5)
1.35
|
(8.5)
2.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed (Bayern Munich)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(9.5)
3.05
|
(9.5)
1.32
|
|
(10.5)
2.05
|
(10.5)
1.68
|
|
(11.5)
1.55
|
(11.5)
2.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Fouls Committed With Handicap - 1st Half
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+3.5)
3.65
|
(-3.5)
1.25
|
|
(+4.5)
2.10
|
(-4.5)
1.65
|
|
(+5.5)
1.40
|
(-5.5)
2.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(7.5)
2.40
|
(7.5)
1.50
|
|
(8.5)
1.55
|
(8.5)
2.25
|
|
(9.5)
1.22
|
(9.5)
3.80
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed (Schalke 04) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
1.90
|
(1.5)
1.80
|
|
(2.5)
1.27
|
(2.5)
3.40
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Fouls Committed (Bayern Munich) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.5)
3.70
|
(5.5)
1.23
|
|
(6.5)
1.65
|
(6.5)
2.10
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Goal Kicks With Handicap
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(-6.5)
2.15
|
(+6.5)
1.63
|
|
(-5.5)
1.70
|
(+5.5)
2.02
|
|
(-4.5)
1.40
|
(+4.5)
2.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(15.5)
2.45
|
(15.5)
1.48
|
|
(16.5)
1.90
|
(16.5)
1.80
|
|
(17.5)
1.55
|
(17.5)
2.30
|
|
(18.5)
1.33
|
(18.5)
3.05
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks (Schalke 04)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(11.5)
1.70
|
(11.5)
2.02
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks (Bayern Munich)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.5)
1.68
|
(5.5)
2.05
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Goal Kicks With Handicap - 1st Half
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(-4.5)
2.90
|
(+4.5)
1.35
|
|
(-3.5)
1.82
|
(+3.5)
1.88
|
|
(-2.5)
1.30
|
(+2.5)
3.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(8.5)
2.80
|
(8.5)
1.38
|
|
(9.5)
1.75
|
(9.5)
1.95
|
|
(10.5)
1.30
|
(10.5)
3.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks (Schalke 04) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(6.5)
2.00
|
(6.5)
1.72
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Goal Kicks (Bayern Munich) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
2.35
|
(2.5)
1.53
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Throw-ins With Handicap
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+7.5)
2.40
|
(-7.5)
1.50
|
|
(+8.5)
2.00
|
(-8.5)
1.72
|
|
(+9.5)
1.70
|
(-9.5)
2.02
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(34.5)
2.50
|
(34.5)
1.47
|
|
(35.5)
2.05
|
(35.5)
1.68
|
|
(36.5)
1.75
|
(36.5)
1.95
|
|
(37.5)
1.55
|
(37.5)
2.35
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins (Schalke 04)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(12.5)
2.45
|
(12.5)
1.50
|
|
(13.5)
1.85
|
(13.5)
1.85
|
|
(14.5)
1.50
|
(14.5)
2.40
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins (Bayern Munich)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(22.5)
2.20
|
(22.5)
1.58
|
|
(23.5)
1.80
|
(23.5)
1.90
|
|
(24.5)
1.52
|
(24.5)
2.35
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Throw-ins With Handicap - 1st Half
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+6.5)
2.40
|
(-6.5)
1.50
|
|
(+7.5)
1.75
|
(-7.5)
1.95
|
|
(+8.5)
1.37
|
(-8.5)
2.85
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(19.5)
2.30
|
(19.5)
1.55
|
|
(20.5)
1.70
|
(20.5)
2.02
|
|
(21.5)
1.35
|
(21.5)
2.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins (Schalke 04) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.5)
3.10
|
(5.5)
1.32
|
|
(6.5)
1.72
|
(6.5)
2.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Throw-ins (Bayern Munich) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(13.5)
2.25
|
(13.5)
1.55
|
|
(14.5)
1.57
|
(14.5)
2.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Offsides
|
|
Schalke 04
4.05
|
|
Equal Number
4.15
|
|
Bayern Munich
1.60
|
|
Schalke 04 or Equal Number
2.05
|
|
Schalke 04 or Bayern Munich
1.19
|
|
Bayern Munich or Equal Number
1.19
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Offsides With Handicap
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0)
3.15
|
(0)
1.30
|
|
(+1.5)
1.43
|
(-1.5)
2.60
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
2.40
|
(2.5)
1.50
|
|
(3.5)
1.57
|
(3.5)
2.25
|
|
(4.5)
1.22
|
(4.5)
3.80
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides (Schalke 04)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
2.90
|
(0.5)
1.35
|
|
(1.5)
1.40
|
(1.5)
2.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides (Bayern Munich)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.30
|
(1.5)
1.55
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Offsides - 1st Half
|
|
Schalke 04
5.30
|
|
Equal Number
1.77
|
|
Bayern Munich
2.80
|
|
Schalke 04 or Equal Number
1.37
|
|
Schalke 04 or Bayern Munich
1.83
|
|
Bayern Munich or Equal Number
1.13
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Most Offsides With Handicap - 1st Half
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0)
2.60
|
(0)
1.43
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
2.10
|
(0.5)
1.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides (Schalke 04) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.30
|
(0.5)
3.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Total Offsides (Bayern Munich) - 1st Half
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.58
|
(0.5)
2.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo góc
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+7.5)
1.84
|
(-7.5)
1.84
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp (3 cửa)
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| (+7.0) | 2.46 | 5.85 | 1.84 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 1
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+5.0)
2.03
|
(-5.0)
1.68
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| (+5.0) | 2.80 | 3.125 | 2.31 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 2
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+2.5)
1.72
|
(-2.5)
1.98
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| (+2.0) | 2.46 | 5.05 | 1.98 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(8.5)
5.70
|
(8.5)
1.083
|
|
(9.5)
3.48
|
(9.5)
1.24
|
|
(10.5)
2.35
|
(10.5)
1.51
|
|
(11.5)
1.75
|
(11.5)
1.94
|
|
(12.5)
1.41
|
(12.5)
2.64
|
|
(13.5)
1.21
|
(13.5)
3.74
|
|
(14.5)
1.084
|
(14.5)
5.65
|
|
(15.5)
1.015
|
(15.5)
8.30
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.84 | 1.84 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(10.0)
3.48
|
(10.0)
6.85
|
(10.0)
1.51
|
|
(11.0)
2.35
|
(11.0)
6.45
|
(11.0)
1.94
|
|
(12.0)
1.75
|
(12.0)
6.85
|
(12.0)
2.64
|
|
(13.0)
1.41
|
(13.0)
6.85
|
(13.0)
3.74
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Schalke 04)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
4.10
|
(1.0)
1.161
|
|
(1.5)
2.14
|
(1.5)
1.60
|
|
(2.0)
1.61
|
(2.0)
2.15
|
|
(2.5)
1.35
|
(2.5)
2.84
|
|
(3.0)
1.111
|
(3.0)
4.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Schalke 04) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
2.14
|
(2.0)
3.54
|
(2.0)
2.84
|
|
(3.0)
1.35
|
(3.0)
4.80
|
(3.0)
5.65
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Bayern Munich)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(8.5)
2.46
|
(8.5)
1.43
|
|
(9.0)
2.12
|
(9.0)
1.61
|
|
(9.5)
1.76
|
(9.5)
1.93
|
|
(10.0)
1.49
|
(10.0)
2.375
|
|
(10.5)
1.36
|
(10.5)
2.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Bayern Munich) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(9.0)
2.46
|
(9.0)
4.90
|
(9.0)
1.93
|
|
(10.0)
1.76
|
(10.0)
5.25
|
(10.0)
2.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Phạt góc nhiều nhất - Hiệp thứ 2
|
|
Schalke 04
7.70
|
|
Equal Number
7.60
|
|
Bayern Munich
1.184
|
|
Schalke 04 or Equal Number
3.85
|
|
Schalke 04 or Bayern Munich
1.028
|
|
Bayern Munich or Equal Number
1.026
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.5)
2.21
|
(5.5)
1.56
|
|
(6.0)
1.67
|
(6.0)
2.05
|
|
(6.5)
1.38
|
(6.5)
2.71
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(6.0)
2.21
|
(6.0)
3.50
|
(6.0)
2.71
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc theo kèo chấp kiểu Châu Á - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.5,6.0)
1.95
|
(5.5,6.0)
1.727
|
|
(6.0,6.5)
1.49
|
(6.0,6.5)
2.375
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Schalke 04) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.42
|
(0.5)
2.875
|
|
(1.0)
1.028
|
(1.0)
8.70
|
|
(1.5)
1.007
|
(1.5)
10.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Schalke 04) - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
1.42
|
(1.0)
3.60
|
(1.0)
10.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Bayern Munich) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.0)
2.98
|
(5.0)
1.32
|
|
(5.5)
1.78
|
(5.5)
1.90
|
|
(6.0)
1.333
|
(6.0)
2.91
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Bayern Munich) - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(6.0)
1.78
|
(6.0)
3.40
|
(6.0)
3.74
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.0)
2.05
|
(5.0)
1.65
|
|
(5.5)
1.727
|
(5.5)
1.97
|
|
(6.0)
1.47
|
(6.0)
2.42
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(6.0)
1.727
|
(6.0)
5.25
|
(6.0)
2.84
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc theo kèo chấp kiểu Châu Á - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(5.0,5.5)
1.85
|
(5.0,5.5)
1.81
|
|
(5.5,6.0)
1.60
|
(5.5,6.0)
2.14
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Schalke 04) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
2.79
|
(1.0)
1.36
|
|
(1.5)
1.72
|
(1.5)
1.98
|
|
(2.0)
1.29
|
(2.0)
3.14
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Schalke 04) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
1.72
|
(2.0)
3.74
|
(2.0)
3.98
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Bayern Munich) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(3.0)
2.79
|
(3.0)
1.36
|
|
(3.5)
2.02
|
(3.5)
1.69
|
|
(4.0)
1.65
|
(4.0)
2.05
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số lần phạt góc (Bayern Munich) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(3.0)
3.34
|
(3.0)
4.30
|
(3.0)
1.69
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thứ tự phạt góc trong trận đấu
|
| Schalke 04 | Không bên nào | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| 5 | 4.30 | 51.00 | 1.173 |
| 6 | 3.82 | 51.00 | 1.22 |
| 7 | 3.56 | 23.00 | 1.28 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo số lỗi
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Số thẻ vàng nhiều nhất
|
|
Schalke 04
1.64
|
|
Equal Number
3.65
|
|
Bayern Munich
4.50
|
|
Schalke 04 or Equal Number
1.133
|
|
Schalke 04 or Bayern Munich
1.21
|
|
Bayern Munich or Equal Number
2.02
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(-3.5)
9.60
|
(+3.5)
1.011
|
|
(-2.5)
5.05
|
(+2.5)
1.124
|
|
(-1.5)
2.72
|
(+1.5)
1.39
|
|
(0)
1.26
|
(0)
3.40
|
|
(+1.5)
1.013
|
(-1.5)
9.40
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp (3 cửa)
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| (-2.0) | 5.05 | 5.25 | 1.39 |
| (-1.0) | 2.72 | 3.76 | 2.02 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 1
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0)
1.49
|
(0)
2.40
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 2
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(-1.5)
3.26
|
(+1.5)
1.28
|
|
(0)
1.28
|
(0)
3.26
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thẻ vàng nhiều nhất có kèo chấp - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Schalke 04 | Draw | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| (-1.0) | 3.26 | 3.38 | 1.89 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
4.25
|
(1.5)
1.173
|
|
(2.5)
2.16
|
(2.5)
1.60
|
|
(3.5)
1.47
|
(3.5)
2.46
|
|
(4.5)
1.163
|
(4.5)
4.30
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.87 | 1.81 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
4.25
|
(2.0)
4.30
|
(2.0)
1.60
|
|
(3.0)
2.16
|
(3.0)
4.40
|
(3.0)
2.46
|
|
(4.0)
1.47
|
(4.0)
5.60
|
(4.0)
4.30
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Schalke 04)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.15
|
(1.5)
1.61
|
|
(2.5)
1.36
|
(2.5)
2.84
|
|
(3.5)
1.087
|
(3.5)
5.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Schalke 04) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
2.15
|
(2.0)
3.52
|
(2.0)
2.84
|
|
(3.0)
1.36
|
(3.0)
4.85
|
(3.0)
5.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Bayern Munich)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
1.33
|
(1.5)
2.98
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Bayern Munich) (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
2.77
|
(1.0)
2.44
|
(1.0)
2.98
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Sút phạt đền, Đuổi khỏi sân
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Sending-Off | 5.10 | 1.168 |
| Sending-Off (Schalke 04) | 6.85 | 1.102 |
| Sending-Off (Bayern Munich) | 12.25 | 1.029 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Số thẻ vàng nhiều nhất - Hiệp thứ 1
|
|
Schalke 04
2.91
|
|
Equal Number
1.79
|
|
Bayern Munich
4.95
|
|
Schalke 04 or Equal Number
1.108
|
|
Schalke 04 or Bayern Munich
1.833
|
|
Bayern Munich or Equal Number
1.32
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Số thẻ vàng nhiều nhất - Hiệp thứ 2
|
|
Schalke 04
1.74
|
|
Equal Number
3.20
|
|
Bayern Munich
4.60
|
|
Schalke 04 or Equal Number
1.127
|
|
Schalke 04 or Bayern Munich
1.27
|
|
Bayern Munich or Equal Number
1.89
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
2.11
|
(0.5)
1.63
|
|
(1.0)
1.40
|
(1.0)
2.60
|
|
(1.5)
1.19
|
(1.5)
3.78
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng - Hiệp thứ 1 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
2.11
|
(1.0)
2.71
|
(1.0)
3.78
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng theo kèo chấp kiểu Châu Á - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5,1.0)
1.77
|
(0.5,1.0)
1.89
|
|
(1.0,1.5)
1.27
|
(1.0,1.5)
3.14
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Schalke 04) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.61
|
(0.5)
2.32
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Bayern Munich) - Hiệp thứ 1
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.363
|
(0.5)
3.125
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.44
|
(1.5)
1.45
|
|
(2.0)
1.85
|
(2.0)
1.83
|
|
(2.5)
1.47
|
(2.5)
2.39
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(2.0)
2.44
|
(2.0)
3.54
|
(2.0)
2.39
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng theo kèo chấp kiểu Châu Á - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5,2.0)
2.15
|
(1.5,2.0)
1.59
|
|
(2.0,2.5)
1.61
|
(2.0,2.5)
2.12
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Schalke 04) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
3.76
|
(0.5)
1.27
|
|
(1.5)
1.60
|
(1.5)
2.16
|
|
(2.5)
1.141
|
(2.5)
4.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Schalke 04) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
3.76
|
(1.0)
2.76
|
(1.0)
2.16
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Bayern Munich) - Hiệp thứ 2
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.99
|
(0.5)
1.82
|
|
(1.5)
1.135
|
(1.5)
4.85
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số thẻ vàng (Bayern Munich) - Hiệp thứ 2 (3 cửa)
|
| Xỉu | Chính xác | Tài |
|---|---|---|
|
(1.0)
1.99
|
(1.0)
2.67
|
(1.0)
4.85
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thứ tự thẻ vàng trong trận đấu
|
| Schalke 04 | Không bên nào | Bayern Munich | |
|---|---|---|---|
| 1 | 1.60 | 11.25 | 2.69 |
| 2 | 1.85 | 4.25 | 3.22 |
| 3 | 2.46 | 2.16 | 4.60 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo quãng thời gian
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Từ 1 đến 60 phút
|
|
Schalke 04 to Win
8.60
|
|
Draw
2.61
|
|
Bayern Munich to Win
1.65
|
|
Schalke 04 to Win or Draw
2.01
|
|
Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win
1.39
|
|
Bayern Munich to Win or Draw
1.012
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Từ 1 đến 60 phút
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(0)
5.70
|
(0)
1.096
|
|
(+1.0)
1.42
|
(-1.0)
2.61
|
|
(+1.5)
1.22
|
(-1.5)
3.74
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Từ 1 đến 60 phút.
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
3.34
|
(0.5)
1.26
|
|
(1.0)
2.24
|
(1.0)
1.56
|
|
(1.5)
1.51
|
(1.5)
2.32
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) - Từ phút 1 đến phút 60
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.24
|
(0.5)
3.56
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) - Từ phút 1 đến phút 60
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
2.61
|
(0.5)
1.42
|
|
(1.0)
1.69
|
(1.0)
2.02
|
|
(1.5)
1.30
|
(1.5)
3.14
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Từ 1 đến 75 phút
|
|
Schalke 04 to Win
8.60
|
|
Draw
3.45
|
|
Bayern Munich to Win
1.43
|
|
Schalke 04 to Win or Draw
2.47
|
|
Schalke 04 to Win or Bayern Munich to Win
1.23
|
|
Bayern Munich to Win or Draw
1.012
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Từ 1 đến 75 phút
|
| Schalke 04 | Bayern Munich |
|---|---|
|
(+1.0)
1.82
|
(-1.0)
1.86
|
|
(+1.5)
1.42
|
(-1.5)
2.61
|
|
(+2.0)
1.141
|
(-2.0)
4.75
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Từ 1 đến 75 phút.
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.08
|
(1.5)
1.65
|
|
(2.0)
1.55
|
(2.0)
2.23
|
|
(2.5)
1.31
|
(2.5)
2.97
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) - Từ phút 1 đến phút 75
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
1.40
|
(0.5)
2.68
|
|
(1.0)
1.027
|
(1.0)
8.80
|
|
(1.5)
1.002
|
(1.5)
11.25
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) - Từ phút 1 đến phút 75
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
2.68
|
(1.0)
1.40
|
|
(1.5)
1.65
|
(1.5)
2.08
|
|
(2.0)
1.25
|
(2.0)
3.48
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Quãng thời gian 5 phút
|
| Từ 32 đến 36 phút | Schalke 04 (Để thắng) | 22.00 |
| Draw | 1.157 | |
| Bayern Munich (Để thắng) | 6.05 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc hòa | 1.127 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc Bayern Munich (Để thắng) | 5.35 | |
| Từ 33 đến 37 phút | Schalke 04 (Để thắng) | 22.00 |
| Draw | 1.153 | |
| Bayern Munich (Để thắng) | 6.15 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc hòa | 1.124 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc Bayern Munich (Để thắng) | 5.40 | |
| Từ 34 đến 38 phút | Schalke 04 (Để thắng) | 22.00 |
| Draw | 1.151 | |
| Bayern Munich (Để thắng) | 6.20 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc hòa | 1.122 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc Bayern Munich (Để thắng) | 5.45 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Quãng thời gian 5 phút
|
| Schalke 04 | Bayern Munich | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 36 phút |
(0)
4.70
|
(0)
1.19
|
| Từ 33 đến 37 phút |
(0)
4.70
|
(0)
1.191
|
| Từ 34 đến 38 phút |
(0)
4.70
|
(0)
1.192
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Quãng thời gian 5 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 36 phút |
(0.5)
1.183
|
(0.5)
4.80
|
| Từ 33 đến 37 phút |
(0.5)
1.18
|
(0.5)
4.85
|
| Từ 34 đến 38 phút |
(0.5)
1.177
|
(0.5)
4.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) - Quãng thời gian 5 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 36 phút |
(0.5)
1.007
|
(0.5)
16.50
|
| Từ 33 đến 37 phút |
(0.5)
1.006
|
(0.5)
17.00
|
| Từ 34 đến 38 phút |
(0.5)
1.006
|
(0.5)
17.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) - Quãng thời gian 5 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 36 phút |
(0.5)
1.136
|
(0.5)
5.80
|
| Từ 33 đến 37 phút |
(0.5)
1.133
|
(0.5)
5.85
|
| Từ 34 đến 38 phút |
(0.5)
1.131
|
(0.5)
5.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Quãng thời gian 10 phút
|
| Từ 32 đến 41 phút | Schalke 04 (Để thắng) | 14.25 |
| Draw | 1.40 | |
| Bayern Munich (Để thắng) | 3.44 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc hòa | 1.32 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc Bayern Munich (Để thắng) | 2.96 | |
| Bayern Munich (Để thắng) hoặc hòa | 1.018 | |
| Từ 33 đến 42 phút | Schalke 04 (Để thắng) | 14.00 |
| Draw | 1.40 | |
| Bayern Munich (Để thắng) | 3.45 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc hòa | 1.32 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc Bayern Munich (Để thắng) | 2.96 | |
| Bayern Munich (Để thắng) hoặc hòa | 1.02 | |
| Từ 34 đến 43 phút | Schalke 04 (Để thắng) | 14.50 |
| Draw | 1.41 | |
| Bayern Munich (Để thắng) | 3.36 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc hòa | 1.33 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc Bayern Munich (Để thắng) | 2.92 | |
| Bayern Munich (Để thắng) hoặc hòa | 1.017 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Quãng thời gian 10 phút
|
| Schalke 04 | Bayern Munich | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 41 phút |
(0)
4.95
|
(0)
1.175
|
| Từ 33 đến 42 phút |
(0)
4.95
|
(0)
1.176
|
| Từ 34 đến 43 phút |
(0)
4.95
|
(0)
1.176
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Quãng thời gian 10 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 41 phút |
(0.5)
1.46
|
(0.5)
2.72
|
| Từ 33 đến 42 phút |
(0.5)
1.46
|
(0.5)
2.72
|
| Từ 34 đến 43 phút |
(0.5)
1.47
|
(0.5)
2.68
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) - Quãng thời gian 10 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 41 phút |
(0.5)
1.05
|
(0.5)
9.90
|
| Từ 33 đến 42 phút |
(0.5)
1.051
|
(0.5)
9.80
|
| Từ 34 đến 43 phút |
(0.5)
1.053
|
(0.5)
9.70
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) - Quãng thời gian 10 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 32 đến 41 phút |
(0.5)
1.34
|
(0.5)
3.26
|
| Từ 33 đến 42 phút |
(0.5)
1.35
|
(0.5)
3.20
|
| Từ 34 đến 43 phút |
(0.5)
1.36
|
(0.5)
3.15
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả - Quãng thời gian 15 phút
|
| Từ 48 đến 62 phút | Schalke 04 (Để thắng) | 12.25 |
| Draw | 1.50 | |
| Bayern Munich (Để thắng) | 3.06 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc hòa | 1.38 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc Bayern Munich (Để thắng) | 2.60 | |
| Bayern Munich (Để thắng) hoặc hòa | 1.03 | |
| Từ 49 đến 63 phút | Schalke 04 (Để thắng) | 12.25 |
| Draw | 1.51 | |
| Bayern Munich (Để thắng) | 3.02 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc hòa | 1.39 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc Bayern Munich (Để thắng) | 2.57 | |
| Bayern Munich (Để thắng) hoặc hòa | 1.03 | |
| Từ 50 đến 64 phút | Schalke 04 (Để thắng) | 12.25 |
| Draw | 1.51 | |
| Bayern Munich (Để thắng) | 3.02 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc hòa | 1.39 | |
| Schalke 04 (Để thắng) hoặc Bayern Munich (Để thắng) | 2.57 | |
| Bayern Munich (Để thắng) hoặc hòa | 1.03 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả có kèo chấp - Quãng thời gian 15 phút
|
| Schalke 04 | Bayern Munich | |
|---|---|---|
| Từ 48 đến 62 phút |
(0)
4.65
|
(0)
1.193
|
| Từ 49 đến 63 phút |
(0)
4.65
|
(0)
1.193
|
| Từ 50 đến 64 phút |
(0)
4.65
|
(0)
1.193
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng - Quãng thời gian 15 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 48 đến 62 phút |
(0.5)
1.59
|
(0.5)
2.36
|
| Từ 49 đến 63 phút |
(0.5)
1.60
|
(0.5)
2.34
|
| Từ 50 đến 64 phút |
(0.5)
1.60
|
(0.5)
2.34
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Schalke 04) - Quãng thời gian 15 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 48 đến 62 phút |
(0.5)
1.077
|
(0.5)
8.00
|
| Từ 49 đến 63 phút |
(0.5)
1.078
|
(0.5)
8.00
|
| Từ 50 đến 64 phút |
(0.5)
1.079
|
(0.5)
7.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Bayern Munich) - Quãng thời gian 15 phút
|
| Xỉu | Tài | |
|---|---|---|
| Từ 48 đến 62 phút |
(0.5)
1.43
|
(0.5)
2.83
|
| Từ 49 đến 63 phút |
(0.5)
1.43
|
(0.5)
2.83
|
| Từ 50 đến 64 phút |
(0.5)
1.44
|
(0.5)
2.79
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo khác
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Players. Total Goals - Bayern Munich
|
|
|
Tỷ số, thời gian, thống kê và hoạt ảnh hiện tại được hiển thị chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin. Mặc dù đã nỗ lực để đảm bảo tính chính xác của các thông tin này nhưng chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ lỗi nào.