| Tên sự kiện |
1X2
Kết quả trận đấu
|
Kèo chấp
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng số
Tổng số bàn thắng
|
1X2 Hiệp thứ 1
Kết quả hiệp thứ 1
|
Kèo chấp Hiệp thứ 1
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng điểm hiệp thứ 1
Tổng số bàn thắng
|
|---|
|
|
|
|
| — | — | — |
|
Tất cả kèo
|
Nổi tiếng
(23)
|
Kèo chính
(61)
|
Kèo chấp
(13)
|
|
Tổng số kèo
(35)
|
Kèo bàn thắng
(36)
|
Kèo hiệp
(64)
|
Kèo của tôi
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chính
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả
|
|
Everton Vina del Mar to Win
5.75
|
|
Draw
3.64
|
|
Universidad Catolica Santiago to Win
1.54
|
|
Everton Vina del Mar to Win or Draw
2.24
|
|
Everton Vina del Mar to Win or Universidad Catolica Santiago to Win
1.22
|
|
Universidad Catolica Santiago to Win or Draw
1.084
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Correct Score
|
| Everton Vina del Mar | Draw | Universidad Catolica Santiago |
|---|---|---|
|
(2 - 1)
8.40
|
(1 - 1)
4.30
|
(0 - 1)
5.05
|
|
(3 - 1)
24.00
|
(2 - 2)
9.80
|
(0 - 2)
5.55
|
|
(3 - 2)
27.00
|
(3 - 3)
51.00
|
(1 - 2)
5.35
|
|
(4 - 1)
67.00
|
(0 - 3)
12.75
|
|
|
(4 - 2)
73.00
|
(1 - 3)
13.00
|
|
|
(2 - 3)
23.00
|
||
|
(0 - 4)
38.00
|
||
|
(1 - 4)
38.00
|
||
|
(2 - 4)
61.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chấp
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng trận có kèo chấp
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 1)
|
| Everton Vina del Mar | Universidad Catolica Santiago |
|---|---|
|
(0)
4.20
|
(0)
1.152
|
|
(+1.0)
1.59
|
(-1.0)
2.19
|
|
(+1.5)
1.28
|
(-1.5)
3.08
|
|
(+2.0)
1.046
|
(-2.0)
6.70
|
|
(+2.5)
1.022
|
(-2.5)
7.90
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số kèo
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng
(tổng hiện tại: 1)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
5.05
|
(1.5)
1.103
|
|
(2.0)
3.72
|
(2.0)
1.195
|
|
(2.5)
2.01
|
(2.5)
1.70
|
|
(3.0)
1.47
|
(3.0)
2.35
|
|
(3.5)
1.28
|
(3.5)
3.08
|
|
(4.0)
1.07
|
(4.0)
5.85
|
|
(4.5)
1.045
|
(4.5)
6.75
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.79 | 1.87 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Everton Vina del Mar)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
1.62
|
(1.0)
2.13
|
|
(1.5)
1.28
|
(1.5)
3.22
|
|
(2.0)
1.03
|
(2.0)
7.50
|
|
(2.5)
1.009
|
(2.5)
8.70
|
| Lẻ | Chẵn |
| 2.09 | 1.63 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Universidad Catolica Santiago)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
2.04
|
(1.5)
1.66
|
|
(2.0)
1.35
|
(2.0)
2.89
|
|
(2.5)
1.161
|
(2.5)
4.333
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.55 | 2.23 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo bàn thắng
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Everton Vina del Mar to Score | 1.45 | 2.48 |
| Both Teams to Score | 1.45 | 2.48 |
| Each Team to Score 2 or More Goals | 5.40 | 1.102 |
| Everton Vina del Mar to Score - 2nd Half | 1.45 | 2.48 |
| Universidad Catolica Santiago to Score - 2nd Half | 1.66 | 2.04 |
| Both Teams to Score - 2nd Half | 2.51 | 1.44 |
| Both Teams to Score in the Same Half | 2.51 | 1.44 |
| Any Team to Score 2 or More Goals | 1.46 | 2.73 |
| Both Teams to Score + Total Over 1.5 | 1.45 | 2.48 |
| Both Teams to Score + Total Over 2.5 | 1.93 | 1.74 |
| Both Teams to Score + Total Over 3.5 | 3.34 | 1.26 |
| Both Teams to Score + Total Under 2.5 | 4.30 | 1.163 |
| Both Teams to Score + Total Under 3.5 | 2.34 | 1.50 |
| Both Teams to Score + Total Under 4.5 | 1.73 | 1.94 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 2.5 | 3.04 | 1.31 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 3.5 | 2.60 | 1.41 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 4.5 | 2.51 | 1.44 |
| Everton Vina del Mar to Score 2 or More Consecutive Goals | 3.74 | 1.21 |
| Universidad Catolica Santiago to Score 2 or More Consecutive Goals | 2.17 | 1.58 |
| Universidad Catolica Santiago to Score 3 or More Consecutive Goals | 6.75 | 1.058 |
| Any Team to Score 2 or More Consecutive Goals | 1.59 | 2.15 |
| Any Team to Score 3 or More Consecutive Goals | 4.80 | 1.13 |
Tỷ số, thời gian, thống kê và hoạt ảnh hiện tại được hiển thị chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin. Mặc dù đã nỗ lực để đảm bảo tính chính xác của các thông tin này nhưng chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ lỗi nào.