| Tên sự kiện |
1X2
Kết quả trận đấu
|
Kèo chấp
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng số
Tổng số bàn thắng
|
1X2 Hiệp thứ 1
Kết quả hiệp thứ 1
|
Kèo chấp Hiệp thứ 1
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng điểm hiệp thứ 1
Tổng số bàn thắng
|
|---|
|
|
|
|
| — | — | — |
|
Tất cả kèo
|
Nổi tiếng
(24)
|
Kèo chính
(57)
|
Kèo chấp
(14)
|
|
Tổng số kèo
(36)
|
Kèo bàn thắng
(36)
|
Kèo hiệp
(67)
|
Kèo của tôi
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chính
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả
|
|
Montedio Yamagata to Win
11.25
|
|
Draw
5.90
|
|
Ventforet Kofu to Win
1.192
|
|
Montedio Yamagata to Win or Draw
3.88
|
|
Montedio Yamagata to Win or Ventforet Kofu to Win
1.079
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Correct Score
|
| Montedio Yamagata | Draw | Ventforet Kofu |
|---|---|---|
|
(3 - 2)
15.00
|
(2 - 2)
6.00
|
(0 - 2)
4.45
|
|
(4 - 2)
46.00
|
(3 - 3)
25.00
|
(1 - 2)
3.60
|
|
(4 - 3)
61.00
|
(0 - 3)
6.80
|
|
|
(1 - 3)
6.30
|
||
|
(2 - 3)
10.75
|
||
|
(0 - 4)
22.00
|
||
|
(1 - 4)
19.75
|
||
|
(2 - 4)
33.00
|
||
|
(3 - 4)
64.00
|
||
|
(0 - 5)
71.00
|
||
|
(1 - 5)
67.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chấp
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng trận có kèo chấp
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 2)
|
| Montedio Yamagata | Ventforet Kofu |
|---|---|
|
(0)
8.60
|
(0)
1.011
|
|
(+1.0)
2.875
|
(-1.0)
1.32
|
|
(+1.5)
1.86
|
(-1.5)
1.83
|
|
(+2.0)
1.27
|
(-2.0)
3.14
|
|
(+2.5)
1.136
|
(-2.5)
4.45
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số kèo
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng
(tổng hiện tại: 2)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
4.45
|
(2.5)
1.136
|
|
(3.0)
3.20
|
(3.0)
1.26
|
|
(3.5)
1.85
|
(3.5)
1.83
|
|
(4.0)
1.363
|
(4.0)
2.69
|
|
(4.5)
1.22
|
(4.5)
3.50
|
|
(5.0)
1.039
|
(5.0)
7.00
|
|
(5.5)
1.022
|
(5.5)
7.90
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.89 | 1.77 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Montedio Yamagata)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(0.5)
2.71
|
(0.5)
1.38
|
|
(1.0)
1.81
|
(1.0)
1.88
|
|
(1.5)
1.36
|
(1.5)
2.80
|
|
(2.0)
1.072
|
(2.0)
5.85
|
|
(2.5)
1.038
|
(2.5)
7.10
|
| Lẻ | Chẵn |
| 2.05 | 1.65 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Ventforet Kofu)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(2.5)
1.615
|
(2.5)
2.11
|
|
(3.0)
1.12
|
(3.0)
5.20
|
|
(3.5)
1.052
|
(3.5)
7.10
|
| Lẻ | Chẵn |
| 2.64 | 1.40 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo bàn thắng
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Montedio Yamagata to Score | 1.38 | 2.71 |
| Both Teams to Score | 1.38 | 2.71 |
| Each Team to Score 2 or More Goals | 2.80 | 1.36 |
| Montedio Yamagata to Score - 2nd Half | 1.38 | 2.71 |
| Ventforet Kofu to Score - 2nd Half | 2.11 | 1.615 |
| Both Teams to Score - 2nd Half | 3.04 | 1.31 |
| Both Teams to Score in the Same Half | 3.04 | 1.31 |
| Any Team to Score 3 or More Goals | 2.04 | 1.78 |
| Both Teams to Score + Total Over 2.5 | 1.38 | 2.71 |
| Both Teams to Score + Total Over 3.5 | 1.95 | 1.727 |
| Both Teams to Score + Total Over 4.5 | 3.65 | 1.22 |
| Both Teams to Score + Total Over 5.5 | 8.20 | 1.03 |
| Both Teams to Score + Total Under 3.5 | 4.20 | 1.172 |
| Both Teams to Score + Total Under 4.5 | 2.07 | 1.64 |
| Both Teams to Score + Total Under 5.5 | 1.59 | 2.15 |
| Both Teams to Score + Total Under 6.5 | 1.44 | 2.51 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 3.5 | 3.04 | 1.31 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 4.5 | 2.75 | 1.37 |
| Montedio Yamagata to Score 2 or More Consecutive Goals | 3.18 | 1.285 |
| Montedio Yamagata to Score 3 or More Consecutive Goals | 8.70 | 1.022 |
| Ventforet Kofu to Score 3 or More Consecutive Goals | 3.18 | 1.285 |
| Any Team to Score 3 or More Consecutive Goals | 2.57 | 1.42 |
| Any Team to Score 4 or More Consecutive Goals | 9.30 | 1.014 |
Tỷ số, thời gian, thống kê và hoạt ảnh hiện tại được hiển thị chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin. Mặc dù đã nỗ lực để đảm bảo tính chính xác của các thông tin này nhưng chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ lỗi nào.