|
|
| Tên sự kiện |
1X2
Kết quả trận đấu
|
Kèo chấp
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng số
Tổng số bàn thắng
|
1X2 Hiệp thứ 1
Kết quả hiệp thứ 1
|
Kèo chấp Hiệp thứ 1
Kèo chấp, bàn thắng
|
Tổng điểm hiệp thứ 1
Tổng số bàn thắng
|
|---|
|
|
|
|
| — | — | — |
|
Tất cả kèo
|
Nổi tiếng
(19)
|
Kèo chính
(53)
|
Kèo chấp
(11)
|
|
Tổng số kèo
(30)
|
Kèo bàn thắng
(33)
|
Kèo hiệp
(57)
|
Kèo của tôi
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chính
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kết quả
|
|
Montevideo City Torque to Win
4.20
|
|
Draw
2.95
|
|
Cerro Largo to Win
1.92
|
|
Montevideo City Torque to Win or Draw
1.74
|
|
Montevideo City Torque to Win or Cerro Largo to Win
1.32
|
|
Cerro Largo to Win or Draw
1.165
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Correct Score
|
| Montevideo City Torque | Draw | Cerro Largo |
|---|---|---|
|
(2 - 1)
6.05
|
(1 - 1)
3.20
|
(0 - 1)
3.76
|
|
(3 - 1)
17.00
|
(2 - 2)
13.00
|
(0 - 2)
8.10
|
|
(3 - 2)
33.00
|
(1 - 2)
7.60
|
|
|
(4 - 1)
51.00
|
(0 - 3)
31.00
|
|
|
(1 - 3)
30.00
|
||
|
(2 - 3)
48.00
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo chấp
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Thắng trận có kèo chấp
(chênh lệch tỷ số hiện tại: 1)
|
| Montevideo City Torque | Cerro Largo |
|---|---|
|
(0)
2.94
|
(0)
1.34
|
|
(+1.0)
1.182
|
(-1.0)
3.85
|
|
(+1.5)
1.083
|
(-1.5)
5.50
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số kèo
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng
(tổng hiện tại: 1)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
3.76
|
(1.5)
1.191
|
|
(2.0)
2.56
|
(2.0)
1.40
|
|
(2.5)
1.64
|
(2.5)
2.10
|
|
(3.0)
1.222
|
(3.0)
3.48
|
|
(3.5)
1.133
|
(3.5)
4.50
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.76 | 1.909 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Montevideo City Torque)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.0)
1.74
|
(1.0)
1.96
|
|
(1.5)
1.33
|
(1.5)
2.95
|
|
(2.0)
1.064
|
(2.0)
6.10
|
|
(2.5)
1.038
|
(2.5)
7.10
|
| Lẻ | Chẵn |
| 2.05 | 1.65 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Tổng số bàn thắng (Cerro Largo)
|
| Xỉu | Tài |
|---|---|
|
(1.5)
1.42
|
(1.5)
2.57
|
|
(2.0)
1.061
|
(2.0)
7.00
|
|
(2.5)
1.033
|
(2.5)
8.50
|
| Lẻ | Chẵn |
| 1.30 | 3.08 |
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Kèo bàn thắng
|
thêm / xóa
Kèo của tôi |
Bàn thắng
|
| Có | Không | |
|---|---|---|
| Montevideo City Torque to Score | 1.38 | 2.72 |
| Both Teams to Score | 1.38 | 2.72 |
| Each Team to Score 2 or More Goals | 7.50 | 1.041 |
| Montevideo City Torque to Score - 2nd Half | 1.38 | 2.72 |
| Cerro Largo to Score - 2nd Half | 2.57 | 1.42 |
| Both Teams to Score - 2nd Half | 3.74 | 1.21 |
| Both Teams to Score in the Same Half | 3.74 | 1.21 |
| Any Team to Score 2 or More Goals | 1.87 | 1.93 |
| Both Teams to Score + Total Over 1.5 | 1.38 | 2.72 |
| Both Teams to Score + Total Over 2.5 | 2.19 | 1.57 |
| Both Teams to Score + Total Over 3.5 | 4.65 | 1.139 |
| Both Teams to Score + Total Under 2.5 | 3.20 | 1.28 |
| Both Teams to Score + Total Under 3.5 | 1.909 | 1.76 |
| Both Teams to Score + Total Under 4.5 | 1.55 | 2.23 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 2.5 | 2.78 | 1.363 |
| At Least One Team Not to Score + Total Under 3.5 | 2.60 | 1.41 |
| Montevideo City Torque to Score 2 or More Consecutive Goals | 3.34 | 1.26 |
| Montevideo City Torque to Score 3 or More Consecutive Goals | 9.30 | 1.014 |
| Cerro Largo to Score 2 or More Consecutive Goals | 3.65 | 1.22 |
| Any Team to Score 2 or More Consecutive Goals | 1.98 | 1.70 |
| Any Team to Score 3 or More Consecutive Goals | 6.90 | 1.054 |
Tỷ số, thời gian, thống kê và hoạt ảnh hiện tại được hiển thị chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin. Mặc dù đã nỗ lực để đảm bảo tính chính xác của các thông tin này nhưng chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ lỗi nào.