Tên sự kiện Kèo chấp
Kèo chấp, điểm
Tổng số
Tổng số điểm
Tổng số. Lẻ/Chẵn
Tổng số điểm
Kèo chấp
Hiệp thứ 1
Kèo chấp, điểm
Tổng điểm
hiệp thứ 1
Tổng số điểm
Tổng số. Lẻ/Chẵn
hiệp thứ 1
Tổng số điểm
37:44 (22:19, 15:25)
HT
Hoạt ảnh
+25
+14.5 
1.79
-14.5 
1.909
160.5 
tài
1.84
 
xỉu
1.85
lẻ 
1.82
chẵn 
1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kèo chính
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kết quả thời gian thi đấu bình thường
Panellinios to Win
13.75
Draw
24.00
Panionios to Win
1.004
Panellinios to Win or Draw
8.30
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kèo chấp
thêm / xóa
Kèo của tôi
Thắng trận có kèo chấp (chênh lệch tỷ số hiện tại: 7)
Panellinios Panionios
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số kèo
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm (tổng hiện tại: 81)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.82 1.84
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm (Panellinios)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.83 1.83
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm (Panionios)
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.83 1.83
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kèo phân hiệp
thêm / xóa
Kèo của tôi
Kết quả phân hiệp thứ 3
Panellinios to Win
3.28
Draw
13.50
Panionios to Win
1.36
Panellinios to Win or Draw
2.62
Panionios to Win or Draw
1.24
thêm / xóa
Kèo của tôi
Thắng hiệp thứ 3 có kèo chấp
Panellinios Panionios
thêm / xóa
Kèo của tôi
Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 3
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.83 1.83
thêm / xóa
Kèo của tôi
Panellinios, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 3
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.83 1.83
thêm / xóa
Kèo của tôi
Panionios, Tổng số điểm - Phân hiệp thứ 3
Xỉu Tài
Lẻ Chẵn
1.83 1.83

Tỷ số, thời gian, thống kê và hoạt ảnh hiện tại được hiển thị chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin. Mặc dù đã nỗ lực để đảm bảo tính chính xác của các thông tin này nhưng chúng tôi không chịu trách nhiệm cho bất kỳ lỗi nào.